సదుంలో కరోనా రోగులు ఆందోళన చెందకండి -ఎమ్మెల్యే ద్వారకనాథరెడ్డి

0 91

సదుం ముచ్చట్లు:

 

కరోనా భారీన పడిన వారు ఎలాంటి ఆందోళనలు చెందవద్దని తంబళ్లపల్లె ఎమ్మెల్యే ద్వారకనాథరెడ్డి భరోసా కల్పించారు. సోమవారం సదుం మండల కేంద్రంలో కోవిడ్‌ ఆసుపత్రిని వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ రాష్ట్ర కార్యదర్శి పెద్దిరెడ్డి , జెడ్పిటిసి సోమశేఖర్‌రెడ్డి తో కలసి ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా ఎమ్మెల్యే మాట్లాడుతూ మంత్రి డాక్టర్‌ పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి ఆధ్వర్యంలో నియోజకవర్గ ప్రజల కోసం ప్రత్యేకమైన ఆసుపత్రులు, కోవిడ్‌ కేంద్రాలు ఏర్పాటు చేయడం జరిగిందన్నారు. కరోనా భాధితులకు అన్ని రకాల వైద్యసేవలు అందించి, తమ కుటుంబం అండగా ఉంటామని స్పష్టం చేశారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో మంత్రి పెద్దిరెడ్డి మందలించడంతో మీటింగ్‌ల్లో నేతలు

 

Tags: Corona patients in Sadum do not worry -Emmeledwarakanathareddy

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page