పేద ఫాస్టర్లకు బియ్యం, నిత్యావసర సరుకులు పంపిణీ

0 35

భద్రాద్రి కొత్తగూడెం

భద్రాద్రి కొత్తగూడెం జిల్లా జూలూరుపాడు మండలంలోని 52 మంది పేద పాస్టర్లకు ఖమ్మంకు చెందిన గాస్పెల్ ఫర్ ట్రైబల్స్ సోషల్ సర్వీస్ సొసైటీ ఆధ్వర్యంలో 3 క్వింటాళ్ల బియ్యం.. నిత్యావసర సరుకులు పంపిణీ చేశారు. ఈ సందర్భంగా సంస్థ ప్రతినిధి పుల్లారావు మాట్లాడుతూ లాక్ డౌన్ అమలులో ఉండటంతో ప్రార్థనా మందిరాలు కూడా తెరవక పోవటంతో నిరుపేద పాస్టర్లు ఇబ్బంది పడటం దృష్ట్యా.. మానవతా దృక్పథంతో గాస్పెల్ సొసైటీ వ్యవస్థాపకులు బిషప్ జాకబ్ సహాయం చేయటం జరుగిందన్నారు  అన్నారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో కరోనా మరణాలు నియంత్రించేందుకే ఆధునిక వైద్యం- బర్డ్ స్పెషలాఫీసర్‌ రెడ్డెప్పరెడ్డి

Tags: Distribution of rice and essential commodities to poor fosters

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page