కారు ,మోటార్ సైకిల్ ఢీ ఇద్దరు మృతి

0 108

కురబలకోట ముచ్చట్లు:

 

కురబలకోట మండలం ముదివేడు మోడల్ స్కూల్ సమీపంలో కారును మోటార్ సైకిల్ ఢీ కొని ఇద్దరు ప్రైవేటు ఉద్యోగులు మృతి. వీరిది గుర్రంకొండ మండలం సంగ సముద్రం ప్రాంతంగా గుర్తించారుమృతులు ప్రవీణ్కుమార్రెడ్డి రాము కలసి . బెంగళూర్ కు మోటార్ సైకిల్ వెళ్తుండగా ఈ ఘటన జరిగింది. లాక్డౌన్ లోపు బెంగళూరు చేరుకుని ఉద్యోగాలకు వెళ్లాల్సిన ఇద్దరు మిత్రులు ఉదయం ఐదు గంటలకు ప్రమాదంలో దుర్మరణం చెందడం వారి కుటుంబాల్లో తీవ్ర విషాదాన్ని నింపింది .పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి శవాలను పోస్టుమార్టం తరలించి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

 

- Advertisement -

వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ప్రభుత్వంలో అభివృద్ధి , సంక్షేమం రెండుకళ్ళులాంటివి -మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

 

Tags: Two killed in car-motorcycle collision

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page