జూన్ 30 వరకు పాఠశాలలకు సెలవులు పొడిగింపు

0 74

అమరావతి ముచ్చట్లు :

 

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కరోనా వైరస్ వ్యాప్తి కొనసాగుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో రాష్ట్ర ప్రభుత్వం విద్యాసంస్థలకు సంబంధించి కీలక నిర్ణయం తీసుకుంది. రాష్ట్రంలో కేసుల కట్టడి కోసం లాక్‌డౌన్‌ కొనసాగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ కారణంగా అన్ని ప్రభుత్వ, ప్రైవేట్ పాఠశాలలకు సెలవులను పొడిగిస్తున్నట్లు ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. వాస్తవానికి ఈ విద్యా సంవత్సరం జూన్ 3తో ముగియనుంది. అయితేకరోనా సెకండ్ వేవ్ దృష్ట్యా విద్యార్ధులకు పరీక్షలు నిర్వహించకుండానే జూన్ 30 వరకు మరోమారు సెలవులను పొడిగించింది. ఇక జూన్ 30 తర్వాత అప్పటి పరిస్థితిని బట్టి తదుపరి నిర్ణయం తీసుకోన్నుట్లు తెలుస్తోంది.

 

- Advertisement -

వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ప్రభుత్వంలో అభివృద్ధి , సంక్షేమం రెండుకళ్ళులాంటివి -మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

 

Tags; Holidays extended to schools until June 30

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page