మహారాష్ట్రలో అన్ లాక్ స్టార్ట్

0 14

ముంబై  ముచ్చట్లు:

రోజువారీ కరోనా కేసుల సంఖ్య తగ్గుతున్న ధోరణితో, మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఆంక్షలను తగ్గించడానికి 5 స్థాయి అన్‌లాక్ ప్రణాళికను గురువారం ప్రకటించింది. కొత్త ఆర్డర్ ప్రకారం మహారాష్ట్ర మొత్తం 36 జిల్లాల్లో 18 జిల్లాలు జూన్ 4 నుండి లాక్ డౌన్ లాంటి ఆంక్షలు ఎత్తివేయబడతాయి.జిల్లాల్లో ఆక్సిజన్ పడకల ఆక్రమణ స్థితి మరియు స్థితి ఆధారంగా మహారాష్ట్ర ప్రభుత్వం రాష్ట్రానికి 5 స్థాయి అన్‌లాక్ ప్రణాళికను సిద్ధం చేసింది. అత్యల్ప పాజిటివిటీ రేటు ఉన్న జిల్లాలకు ఎటువంటి పరిమితులు ఉండవని మంత్రి విజయ్ వాడేటివార్ అన్నారు. జూన్ 2 న మహారాష్ట్రలో 15,169 కొత్త కరోనావైరస్ కేసులు నమోదయ్యాయి, వీటి సంఖ్య 57,76,184 గా ఉంది. ఆరోగ్య శాఖ విడుదల చేసిన వివరాల ప్రకారం, కోవిడ్ -19 రికవరీ రేటు 94.54 శాతానికి పెరిగింది, మరణాల రేటు 1.67 శాతంగా నమోదైంది.ముంబైలో 923 కొత్త కేసులు నమోదయ్యాయి. 7,07,041 కు చేరుకుంది. ప్రాణాంతక అంటు వైరస్ కారణంగా 31 మంది మరణించడంతో, మరణాల సంఖ్య 14,880 కి పెరిగింది.

 

- Advertisement -

వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ప్రభుత్వంలో అభివృద్ధి , సంక్షేమం రెండుకళ్ళులాంటివి -మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

Tags:Unlock start in Maharashtra

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page