కోవిడ్ పరిస్థితులపై సీఎస్ సమీక్ష

0 8

హైదరాబాద్ ముచ్చట్లు :

 

రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శి  సోమేశ్ కుమార్ భద్రాద్రి కొత్తగూడెం, కరీంనగర్, ఖమ్మం, నల్గొండ,  సూర్యాపేట జిల్లాలో కోవిడ్ పరిస్ధితి, టెస్టులు, పాజిటివిటి, ఆసుపత్రులలో బెడ్ల ఆక్యుపెన్సీలపై జిల్లా కలెక్టర్లు, డీఎంహెచ్వో లు, ప్రభుత్వ జనరల్ ఆసుపత్రుల సూపరిండెంట్ల  తో టెలికాన్ఫరెన్స్ నిర్వహించారు. ఈ సందర్భంగా ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శి ఆయా జిల్లాలలో  నెలకొన్న కోవిడ్ పరిస్ధితులను సమీక్షించి, కేసులు ఎక్కువగా వస్తున్న ప్రాంతాలు, గ్రామాలపై ప్రత్యేక దృష్టి సారించాలని, కోవిడ్ నివారణకు ప్రత్యేక ప్రణాళిక రూపొందించుకోవాలని ఆదేశించారు. సరిహద్దు గ్రామాలపై దృష్టి సారించి నివారణ చర్యలు చేపట్టాలని ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శి ఆదేశిచారు.ఈ టెలికాన్ఫరెన్స్ లో  ఆరోగ్య, కుటుంబ సంక్షేమ శాఖ కార్యదర్శి  రిజ్వీ, పబ్లిక్ హెల్త్ డైరెక్టర్, శ్రీనివాస్ రావు, ముఖ్యమంత్రి  కార్యాలయ ఓఎస్ డి డా. గంగాధర్ లు పాల్గొన్నారు.

 

- Advertisement -

వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ప్రభుత్వంలో అభివృద్ధి , సంక్షేమం రెండుకళ్ళులాంటివి -మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

 

Tags: CS review on Kovid conditions

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page