పుంగనూరులో 11 నుంచి రోడ్డెక్కనున్న పుంగనూరు ఆర్టీసి బస్సులు

0 710

పుంగనూరు ముచ్చట్లు:

 

పుంగనూరు నూతన ఆర్టీసి డిపో నుంచి శుక్రవారం అదనపు బస్సులు నడుపుతున్నట్లు డిపో మేనేజర్‌ సుధాకర్‌ తెలిపారు. గురువారం ఆయన మాట్లాడుతూ కరోనా నియంత్రణలో భాగంగా కర్ఫ్యూను సడలించడంతో బస్సులను నడుపుతున్నట్లు తెలిపారు. ఇందులో భాగంగా తిరుపతికి 6 సర్వీసులు, చిత్తూరుకు 4 సర్వీసులు, అనంతపురంకు 3 సర్వీసులు, కడపకు ఒక సర్వీసు, కదిరికి ఒక సర్వీసు నడుపుతున్నట్లు తెలిపారు. కాగా కరోనా నేపధ్యంలో డిపోను ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌.జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి గత నెలలో మంత్రి డాక్టర్‌ పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డితో కలసి ప్రారంభించారు. ప్రస్తుతం బస్సులు ప్రారంభంకావడంతో ప్రజలు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో కరోనా రోగులకు సేవలు అందించాలి-ఎంపి రెడ్డెప్ప

Tags: Punganur RTC buses ply on the road from 11 in Punganur

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page