ప్రియుడితో రాసలీలలు.. పట్టుకున్న భర్త

0 33

హైదరాబాద్ ముచ్చట్లు:
ళ్లి తర్వాత కూడా పలువురు రహస్యంగా నెరుపుతున్న వివాహేతర సంబంధాలు కాపురాలను నాశనం చేస్తున్నాయి. కుటుంబ పరువు ప్రతిష్ఠలు రచ్చకెక్కుతున్నాయి. తాజాగా ఇలాంటి ఘటన నిర్మల్‌ జిల్లాలోనిభైంసా పట్టణంలో చోటు చేసుకుంది. పెళ్లి జరిగిన తరువాత కూడా తన భార్య వేరే వ్యక్తితో అక్రమ సంబంధం పెట్టుకుందని తెలుసుకున్న భర్త భార్యకు వార్నింగ్ ఇచ్చాడు. అయినా ఆమె వినలేదు. భర్త మాటలను పెడచెవిన పెట్టింది. రహస్యంగా ప్రియుడితో ఏకాంతంగా కలుస్తూనే ఉంది. ఇది గమనించిన భర్త వారిద్దరూ బెడ్ రూంలో ఉన్నప్పుడు రెడ్ హ్యాండెడ్‌గా పట్టుకున్నాడు.నిర్మల్‌ జిల్లా భైంసా పట్టణంలో భార్యా భర్తలు నివాసం ఉంటున్నారు. అయితే, తన భార్య, ప్రియుడు రూపేష్‌తో కలిసి ఉండగా రెడ్‌హ్యాండెడ్‌గా పట్టుకున్నాడు. అంతేకాదు వారిద్దరినీ గదిలో పెట్టి తాళం వేసి పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశాడు. అయితే, ఆ తర్వాతే లోపల ఉన్నవారు ఆ భర్తకు, పోలీసులకు ట్విస్ట్‌ ఇచ్చారు. చాలా సేపు బయటకి రాకుండా లోపలే గడియ పెట్టుకుని చుక్కలు చూపించారు. వివాహేతర జంటను పట్టుకునేందుకు పోలీసులు నానా తంటాలు పడాల్సి వచ్చింది. దాదాపు 4 గంటల వరకు గదిలోనే గడిపాక ఎట్టకేలకు తలుపు తీశారు. ఆ తర్వాత వారిద్దరినీ పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. ఈ ఘటనకు సంబంధించి కేసు నమోదు చేసుకున్న పోలీసులు ఇద్దరికీ కౌన్సిలింగ్ ఇచ్చారు.

 

పుంగనూరులో కరోనా రోగులకు సేవలు అందించాలి-ఎంపి రెడ్డెప్ప

- Advertisement -

Tags:Rasali with Priyudi .. Husband caught

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page