దక్షిణ భారతదేశ ఉచిత ఆన్‌లైన్ జాబ్ ఫెయిర్‌ కు అభ్యర్తుల నుండి విశేష స్పందన

0 8

హైదరాబాద్  ముచ్చట్లు :

ఆల్ ఇండియా స్మాల్ స్కేల్ ఇండస్ట్రీస్ మైనారిటీస్ కమిటీ, దక్షిణ భారతదేశంలోని ఆరు రాష్ట్రాల్లోని యువతకు మరియు మహిళలకు ఉపాధి కల్పించే ప్రయత్నంలో, ఉచిత ఆన్‌లైన్ జాబ్ ఫెయిర్‌ కు అబ్యార్తులనుండి విశేష స్పందన లభించినట్లు కమిటీ అధ్యక్షుడు ఎస్.జెడ్. సయ్యద్ తెలిపారు. లాక్ డౌన్ వ్యవధిలో తొమ్మిదవ స్థానంలో, జూన్ 19, శనివారం, 2021 ఉదయం 10:30 నుండి సాయంత్రం 4:30 వరకు ఈజాబ్ ఫెయిర్‌ నిర్వహించనున్నట్లు తెలిపారు. ఈ కమిటీలో తెలంగాణ, మహారాష్ట్ర, కర్ణాటక, తమిళనాడు, కేరళ, ఆంధ్రప్రదేశ్ నుండి 15 వేల మంది అభ్యర్థులు నమోదు చేసుకున్నారని, గత 15 సంవత్సరాలుగా వేలాది మంది నిరుద్యోగ యువతకు ప్రయోజనం చేకూర్చే ఈ కమిటీ స్వచ్ఛంద సేవలను అందిస్తోందని ఆయన అన్నారు. అభ్యర్థులను ఇంటర్వ్యూను విజయవంతంగా ఎదుర్కోవటానికి వీలుగా, అంతర్జాతీయ అంతర్జాతీయ శిక్షకులు మరియు వక్తలు తానియా కత్యార్, శ్రీమతి కీర్తి మెహతా మరియు తి కామిని చేత ఇంటర్వ్యూ నైపుణ్యాల కోసం కమిటీ మూడు రోజుల ఉచిత ఆన్‌లైన్ శిక్షణను నిర్వహిస్తోందని చెప్పారు. జాబ్ మేళా కోసంజూన్ 16 నాటికి 98499 32346 సంప్రదిన్చాగలరని కోరారు. కార్యక్రమానికి ఒక రోజు ముందు జూమ్ యాప్‌లో ఇంటర్వ్యూ సమయం గురించి అభ్యర్థులు తెలియజేయటం జరుగుతుందని తెలిపారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో కరోనా రోగులకు సేవలు అందించాలి-ఎంపి రెడ్డెప్ప

 

Tags:Special response from candidates to South India Free Online Job Fair

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page