రూపాయికే పెట్రోల్…

0 15

ముంబై ముచ్చట్లు:

 

పెట్రోల్, డీజిల్ వినగానే మనకు గుర్తుకు వచ్చేది రూ.100 నోటు. ఎందుకంటారా? రూ.100 నోటు లేనిదే లీటరు పెట్రోల్ కూడా రాదు. దేశీ ఇంధన ధరలు భారీగా పెరిగిపోవడంతో వాహనదారులపై తీవ్ర ప్రతికూల ప్రభావం పడిందని చెప్పుకోవచ్చు.అయితే ప్రస్తుత పరిస్థితుల్లో దేశంలో ఒక్క రూపాయికే పెట్రోల్ లభించింది. ఎక్కడని ఆలోచిస్తున్నారా? మహరాష్ట్రలో. శివ సేన పార్టీ కేవలం రూ.1 కే లీటరు పెట్రోల్ అందించింది. ఆదిత్య థాక్రే పుట్టిన రోజు సందర్భంగా శివ సేన పార్టీ కేవలం ఒక్క రూపాయికే లీటరు పెట్రోల్ ఆఫర్ చేసింది.దేశీ ఇంధన ధరల పెరుగుదల నుంచి వాహనదారులకు ఉపశమనం కల్పించాలనే లక్ష్యంతో శివ సేన పార్టీ డోంబివ్లిలో ఆదివారం రూపాయికే లీటరు పెట్రోల్ అందించింది. దాదాపు 1200 మంది రూపాయికే పెట్రోల్ కొట్టించుకున్నారు. శివ సేన పార్టీ చాలా వినూత్నంగా కేంద్ర ప్రభుత్వానికి నిరసన తెలియజేసిందని చెప్పొచ్చు.శివ సేన లీటర పెట్రోల్ ఆఫర్‌తో జనాలు క్యూ కట్టారు. ఉస్మా పెట్రోల్ బంకు ముందు వాహనదారులు బారులు తీరారు. శివ సేన కార్పొరేటర్ దీపేశ్ హత్రే, పూజ హత్రే ఇలా పెట్రోల్ లీటరుకే అందించారు. ఉదయం 10 గంటల నుంచి మధ్యాహ్నం 2 గంటల వరకు ఇలా రూపాయికే పెట్రోల్ ఫెసిలిటీ అందుబాటులో ఉంచారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరు పోలీసులను ఆశ్రయించిన సాఫ్ట్ వేర్ ఇంజినీరింగ్ తల్లిదండ్రులు

Tags: Rupee petrol

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page