ప్రముఖ పర్యాటక ప్రదేశాలను తెరవాలి

0 20

న్యూఢిల్లీ ముచ్చట్లు:

 

ప్రముఖ పర్యాటక ప్రదేశాలను తెరవాలని ప్రభుత్వం నిర్ణయించింది.COVID-19 మహమ్మారి కారణంగా రెండు నెలల పాటు మూసివేయబడిన తాజ్ మహల్, కేంద్ర ప్రభుత్వం ఆధ్వర్యంలో నడుస్తున్న మ్యూజియంలు, అన్ని స్మారక చిహ్నాలు జూన్ 16 న నుండి తిరిగి తెరవాలని పురావస్తు సర్వే ఆఫ్ ఇండియా(ఎఎస్‌ఐ) ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది.వీటిలో భారతదేశం అంతటా 3,693 స్మారక చిహ్నాలు మరియు 50 మ్యూజియంలు ఉన్నాయి.సందర్శకులు ఎంట్రీ టికెట్లను ఆన్‌లైన్‌లో బుక్ చేసుకోగలరని ఎఎస్‌ఐ అధికారి తెలిపారు.ఆఫ్‌లైన్ బుకింగ్ సౌకర్యం అందుబాటులో ఉండదని తెలిపారు.

- Advertisement -

పుంగనూరు పోలీసులను ఆశ్రయించిన సాఫ్ట్ వేర్ ఇంజినీరింగ్ తల్లిదండ్రులు

Tags: Popular tourist destinations should be opened

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page