ఉస్మానియాలో గుర్తు తెలియని వ్యక్తి ఆత్మహత్య

0 16

హైదరాబాద్  ముచ్చట్లు :
ఉస్మానియా ఆసుపత్రిలో గుర్తుతెలియని వ్యక్తి ఆత్మహత్యయత్నానికి పాల్పడ్డాడు. ఇతను ఉస్మానియా ఆసుపత్రిలోని కూలికుతుబ్‌ షా భవనం రెండో అంతస్తులో ఉన్న వార్డులో ఓ రోగిని చూసేందుకు వచ్చిన అతని సహాయకుడిగా ఆస్పత్రి సిబ్బంది భావిస్తున్నారు. మృతుడు (55) తాను తెచ్చుకున్న టవల్‌తో వార్డులో ఉన్న గ్రిల్‌కు ఉరివేసుకొని ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు. ఈ ఘటన అప్జల్ గంజ్ పోలీస్‌ స్టేషన్ పరిధిలో తెల్లవారుజామున జరిగినట్లు భావిస్తున్నారు. అనుమానం వచ్చి గమనించిన రోగులు ఈ విషయాన్ని అఫ్జల్ గంజ్ పోలీసులకు సమాచారాన్ని అందించారు.సమాచారం తెలుసుకున్న అఫ్జల్ గంజ్ పోలీసులు సంఘటన స్థలానికి చేరుకుని మృతదేహాన్ని ఉస్మానియా ఆస్పత్రి మార్చురీకి తరలించారు. మృతుడు పేషంటా లేక రోగి సహాయకుడా అన్న కోణంలో పోలీసులు విచారణ చేస్తున్నారు. వార్డులో ఉన్న సీసీటీవీ పుటేజీలను పోలీసులు పరిశీలిస్తున్నారు. పోలీసులు కేసు నమోదు చేసుకొని దర్యాప్తు కొనసాగిస్తున్నారు.

భర్తను కొట్టి చంపిన భార్య

 

- Advertisement -

Tags:Unidentified man commits suicide in Osmania

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page