తిరుపతిలో నాకాబంది

0 18

తిరుపతి ముచ్చట్లు :

 

 

అలిపిరి పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో బుధవారం పోలీసులు నాకాబంది నిర్వహించారు. మంగళం పరిసర ప్రాంతమంతా జల్లెడ పట్టారు. ఈస్ట్ సబ్ డివిజన్ అలిపిరి పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో నాకాబంది నిర్వహించారు. సుమారు 80 మంది పోలీస్ సిబ్బంది పాల్గొని మంగళం ప్రాంతం అంతా జల్లెడ పడుతూ ప్రతి ఇంటిని తనికీ చేసి ఆధారాలు సేకరించారు. అలాగే సరైన పత్రాలు లేని వాహనాలను స్వాదీనం పరుచుకొని కేసు నమోదు చేసారు. అనుమానాస్పద వ్యక్తుల ఆధార్, ఇతర గుర్తింపు కార్డులు పరిశీలించి వారి గురించి పూర్తి సమాచారాన్ని సేకరించి రికార్డు నందు పొందుపరిచారు. రౌడీ షీటర్లు, కేడీలను తనికీచేసి వారి కదలికపై ఆరా తీశారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరు పోలీసులను ఆశ్రయించిన సాఫ్ట్ వేర్ ఇంజినీరింగ్ తల్లిదండ్రులు

 

Tags: Nakabandi in Tirupati

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page