పుంగనూరులో అనుమానస్పద స్థితిలో వ్యక్తి మృతి

0 398

పుంగనూరు ముచ్చట్లు:

 

 

మండలంలోని చిన్నకొండచెర్ల గ్రామానికి చెందిన చిరంజీవి(45) అనుమానస్పద స్థితిలో మృతి చెంది ఉండటాన్ని బుధవారం కుటుంబ సభ్యులు కనుగొన్నారు. ఇందుకు సంబంధించి వివరాలిలా ఉన్నాయి. గ్రామానికి చెందిన చిరంజీవి పుంగనూరు నుంచి మంగళవారం రాత్రి ద్విచక్రవాహనంలో అతని స్నేహితుడితో కలసి ఇంటికి బయలుదేరాడు. గ్రామ సమీపంలోనికి రాగా మధ్యం మత్తులో ఉన్న చిరంజీవి అదుపు తప్పి క్రిందపడిపోయాడు. ద్విచక్రవాహనంలో వచ్చిన వ్యక్తి సంఘటన స్థలం నుంచి వెళ్లిపోయాడు. ఈ విషయం ఉదయం వరకు కుటుంబసభ్యులకు తెలియకపోవడం, రహదారి ప్రక్కన చింతచెట్టుక్రిందపడి ఉండటంతో పోలీసులు అనుమానస్పద మృతి కేసుగా నమోదు చేసి, శవాన్ని పోస్టుమార్టంకు తరలించి, కేసు దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. కాగా మృతుడికి భార్య పిల్లలు ఉన్నారు.

- Advertisement -

కల్పవృక్ష వాహనంపై శ్రీ రాజ‌మ‌న్నార్‌ అలంకారంలో శ్రీ‌ పసన్న వేంకటేశ్వరుడు

Tags: Man dies under suspicious circumstances in Punganur

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page