కంత్రీ క్యాషియర్

0 21

రాజమండ్రి  ముచ్చట్లు:

 

తూర్పుగోదావరి జిల్లా సఖినేటిపల్లిలోని స్టేట్‌ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా(ఎస్‌బీఐ) బ్యాంచిలో నిధుల గోల్‌మాల్ వ్యవహారం వెలుగులోకి వచ్చింది. ఆ బ్రాంచ్‌లో క్యాషియర్‌గా పనిచేస్తున్న రాపాక వెంకటరమణ మూర్తి రుణాల మంజూరులో రూ.7.70కోట్ల అవినీతికి పాల్పడినట్లు ఆరోపణలు వచ్చాయి. అతడు 246మంది ఖాతాదారుల పేరిట బంగారంపై రుణాలు మంజూరు చేసినట్లు రికార్డులు సృష్టించాడు.కంగుతున్న ఖాతాదారులు బ్యాంక్ మేనేజర్‌కి ఫిర్యాదులు చేయడంతో ఆయన కంగుతిన్నారు. ఆయన బ్యాంక్ ఉన్నతాధికారులకు సమాచారం ఇవ్వడంతో వారు సీబీఐకి ఫిర్యాదు చేశారు. దీంతో రంగంలోకి దిగిన సీబీఐ విచారణ జరిపి క్యాషియర్ వెంకటరమణ మూర్తి అవకతవకలకు పాల్పడినట్టు తేల్చారు. దీంతో అతడిపై కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ముమ్మరం చేశారు. ఈ వ్యవహారంలో బ్యాంకులో పనిచేస్తున్న ఇతర అధికారుల పాత్ర ఏదైనా ఉందా? అన్న కోణంలోనూ విచారణ చేస్తున్నారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో కరోనా మందును వినియోగించుకోండి- కమిషనర్‌ కెఎల్‌.వర్మ

 

Tags: Country Cashier

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page