గ్యాంగ్ రేప్ కేసులో కొత్త ట్విస్ట్

0 17

విజయవాడ  ముచ్చట్లు :

రాష్ట్రవ్యాప్తంగా సంచలనం రేపిన తాడేపల్లి గ్యాంగ్ రేప్ కేసులో కీలక ట్విస్ట్ చోటుచేసుకుంది. ఈ కేసులో నిందితుడిగా భావిస్తున్న కృష్ణ విజయవాడకు చెందిన తన స్నేహితుడికి ఫోన్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. రాణిగారితోట ప్రాంతానికి చెందిన రామకృష్ణ అనే వ్యక్తికి ఫోన్ చేసి మాట్లాడినట్లు సమాచారం. ఫోన్ చేసినట్లు తెలియడంతో వెంటనే పోలీసులు రామకృష్ణను అదుపులోకి తీసుకుని ప్రశ్నిస్తున్నాట్లు తెలుస్తోంది. రెండు నిమిషాలు మాట్లాడిన కృష్ణ.. ఆ తర్వాత ఫోన్ స్విచాఫ్ చేస్తున్నట్లు సమాచారం. ఫోన్ స్విచాఫ్ చేస్తుండడంతో నిందితుడి ఆచూకీ కష్టతరమవుతోంది.ఈ నెల 19 వ తేదీ రాత్రి తాడేపల్లి సమీపంలో కృష్ణా తీరంలోని ఇసుక తిన్నెలపై కూర్చుని ఉన్న ప్రేమ జంటపై దుండగులు దాడి చేశారు. కాబోయే భర్తతో సరదాగా బయటికి వచ్చిన యువతిపై అమానుషంగా సామూహిక అత్యాచారానికి పాల్పడ్డారు. ప్రియుడిని కట్టేసి యువతిపై నీచానికి ఒడిగట్టారు. మరుసటి రోజు జంట పోలీసులను ఆశ్రయించడంతో విషయం వెలుగులోకి వచ్చింది. గ్యాంగ్ రేప్ ఘటన తీవ్ర కలకలం రేపింది. ప్రకాశం బ్యారేజీ దిగువన సీతానగరం వద్ద ఇలాంటి దారుణాలు గతంలోనూ జరిగాయని.. పరువు పోతుందన్న భయంతో బాధితులు బయటికి చెప్పుకోలేక మిన్నకుండిపోయారన్న ప్రచారం ఉంది.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో కరోనా మందును వినియోగించుకోండి- కమిషనర్‌ కెఎల్‌.వర్మ

Tags:New twist in gang rape case

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page