ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కర్ఫ్యూ వేళల్లో మార్పులు

0 19

అమరావతిముచ్చట్లు:

 

 

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కరోనా కేసులు క్రమంగా తగ్గుతూ వస్తున్నాయి. దీంతో ప్రభుత్వం కర్ఫ్యూ వేళల్లో మార్పులు చేసింది. కరోనా ప్రభావం అధికంగా ఉన్న నాలుగు జిల్లాలు మినహా మిగిలిన జిల్లాల్లో కర్ఫ్యూ సమయాన్ని కుదించింది. ఉభయ గోదావరి, చిత్తూరు, కృష్ణా జిల్లాలు మినహా మిగిలిన తొమ్మిది జిల్లాల్లో రాత్రి 10 గంటల నుంచి మరుసటి రోజు ఉదయం 6 గంటల వరకు మాత్రమే కర్ఫ్యూ కొనసాగుతుంది. ఆ నాలుగు జిల్లాల్లో సాయంత్రం 6 నుంచి మరుసటి రోజు ఉదయం 6 గంటల వరకు కఠిన కర్ఫ్యూ అమల్లో ఉండనుంది. ఈ సడలింపులు ఈనెల 7 వరకు అమల్లో ఉండనున్నాయి.

- Advertisement -

పుంగనూరులో జగనన్న ఆశీస్సులతోనే పరిశ్రమలు ఏర్పాటు- జిక్సిన్‌ కంపెనీ కార్యక్రమంలో ఎంపి మిధున్‌రెడ్డి

 

Tags:Changes in curfew times in Andhra Pradesh

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page