త‌న చివ‌రి శ్వాస వ‌ర‌కు టీఆర్ఎస్ పార్టీలోనే: దానం నాగేంద‌ర్

0 9

హైద‌రాబాద్ ముచ్చట్లు:

త‌న చివ‌రి శ్వాస వ‌ర‌కు టీఆర్ఎస్ పార్టీలోనే కొన‌సాగుతాన‌ని టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యే దానం నాగేంద‌ర్ స్ప‌ష్టం చేశారు. కేసీఆర్ నాయ‌క‌త్వంలో క‌ష్ట‌ప‌డి ప‌ని చేస్తాను అని ఆయ‌న తేల్చిచెప్పారు. తాను కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరుతున్న‌ట్లు వ‌స్తున్న వార్త‌లు అవాస్త‌వ‌మ‌ని చెప్పారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ నాయ‌కులే టీఆర్ఎస్ పార్టీలో చేరి గౌర‌వం కాపాడుకోవాల‌న్నారు. అభివృద్ధిలో భాగ‌స్వాములు కావాల‌న్నారు. టీఆర్ఎస్ పార్టీకి తిరుగులేదు. ఈ పార్టీకి ధీటుగా పుట్టేవాడే లేడు.. పుట్టబోడు అని దానం నాగేంద‌ర్ పేర్కొన్నారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో జగనన్న ఆశీస్సులతోనే పరిశ్రమలు ఏర్పాటు- జిక్సిన్‌ కంపెనీ కార్యక్రమంలో ఎంపి మిధున్‌రెడ్డి

Tags:In the TRS party for his last breath: Danam Nagender

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page