ఫ్యాషన్ డిజైనర్ ముసుగులో వ్యభిచారం

0 31

హైదరాబాద్  ముచ్చట్లు:
హైదరాబాద్‌లో ఫ్యాషన్ డిజైనర్ ముసుగులో ఓ మహిళ చేస్తున్న పాడుపని ఒకటి వెలుగు చూసింది. ఫ్యాషన్ డిజైనింగ్ ముసుగులో నగరంలో వ్యభిచారం నిర్వహిస్తున్న ఆమెను పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. ఆమెతో పాటు ఇంట్లోని బెడ్‌ రూంలో ఉన్న యువతిని, విటుడిని పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. ఈ ఘటన హైదరాబాద్‌ నగరంలోనికుషాయిగూడ పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలో జరిగింది. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. సునీల్ మండల్(40) అనే మహిళ ఫ్యాషన్ డిజైనర్‌గా పనిచేస్తోంది.ఆమె కుషాయిగూడ వాసవీ శివనగర్‌ పార్కు సమీపంలోని ఓ ఇంట్లో అద్దెకు ఉంటోంది. అయితే, అదే ఇంట్లో గుట్టుచప్పుడు కాకుండా వ్యభిచారం నిర్వహిస్తోందని విశ్వసనీయ సమాచారం పోలీసులకు అందింది. దీనిపై సమాచారం అందడంతో కుషాయిగూడ, మల్కాజ్‌గిరి ఎస్‌ఓటీ పోలీసులు ఆకస్మికంగా దాడులు జరిపారు. అదే భవనంలో ఇటీవలే అద్దెకు దిగిన బిల్ కలెక్టర్ మహాదేవ్ ఓ యువతితో కలిసి పడక గదిలో ఉండగా రెడ్‌ హ్యాండెడ్‌గా పట్టుకున్నారు. అనంతరం నిర్వహకురాలు సునీత, విటుడు మహదేవ్‌లతో పాటు వ్యభిచారానికి పాల్పడుతున్న యువతిని పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు.నిందితుల నుంచి డబ్బులు, రెండు సెల్‌ఫోన్లు, బైక్ స్వాధీనం చేసుకున్నారు. అనంతరం కేసు నమోదు చేసి నిందితులను మేజిస్ట్రేటు ముందు హాజరుపరిచినట్టు కుషాయిగూడ పోలీసులు తెలిపారు.

 

పుంగనూరులో జగనన్న ఆశీస్సులతోనే పరిశ్రమలు ఏర్పాటు- జిక్సిన్‌ కంపెనీ కార్యక్రమంలో ఎంపి మిధున్‌రెడ్డి

- Advertisement -

Tags:Prostitution in pursuit of a fashion designer

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page