రామసముద్రం ఎస్ఐగా రవీంద్ర బాబు

0 142

రామసముద్రం ముచ్చట్లు:

 

రామసముద్రం ఎస్ఐగా రవీంద్ర బాబు శనివారం బాధ్యతలు స్వీకరించారు. గతంలో ఇక్కడ పనిచేస్తున్న రవికుమార్ చిత్తూరుకు బదిలీ కావడంతో మదనపల్లి తాలూకా స్టేషన్లో పిఎస్ఐగా పని చేస్తున్న రవీంద్ర బాబు రామసముద్రం ఎస్ఐగా నియమితులయ్యారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ ప్రజలకు అందుబాటులో ఉంటూ అసాంఘిక కార్యకలాపాలపై నిఘా ఉంచుతానని పేర్కొన్నారు. ముఖ్యంగా కర్ణాటక సరిహద్దులో రామసముద్రం ఉండడంతో అక్రమ మద్యంపై ప్రత్యేక చర్యలు తీసుకుంటామని తెలిపారు. అనంతరం పోలీసులు ఆయనకు పుష్ప గుచ్ఛం ఇచ్చి స్వాగతం పలికారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో జగనన్న ఆశీస్సులతోనే పరిశ్రమలు ఏర్పాటు- జిక్సిన్‌ కంపెనీ కార్యక్రమంలో ఎంపి మిధున్‌రెడ్డి

Tags: Ravindra Babu as Ramasamudram SI

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page