అక్కడ అమ్మాయి.. ఇక్కడ అబ్బాయి. 

0 15

అదిలాబాద్ ముచ్చట్లు:

 

ఖండాంతరాలు దాటేసిన ప్రేమ పెళ్లిళ్లు గతంలో ఎన్నో జరిగాయి. తెలుగు అబ్బాయిలు లేదా అమ్మాయిలు విదేశానికి చెందిన భాగస్వామిని ఎంపిక చేసుకొని పెళ్లి చేసుకోవడం మామూలైపోయింది. తాజాగా ఆదిలాబాద్‌కు చెందిన ఓ వ్యక్తి నేపాలీ అమ్మాయిని పెళ్లి చేసుకున్నాడు. దేశాలు వేరైనా భాష, సంస్కృతీ సంప్రదాయాలు వేరైనా ప్రేమ ఇద్దరినీ ఒక్కటి చేసింది. కుమ్రంభీం ఆసిఫాబాద్ జిల్లా సిర్పూర్(టి) మండల కేంద్రానికి చెందిన అచ్యుత్కుమార్ ఖతార్‌‌లో మెకానికల్ ఇంజినీరు‌గా పనిచేస్తున్నాడు. అక్కడే ఓ కంపెనీ మేనేజర్‌గా పనిచేస్తున్న నేపాల్‌కు చెందిన రమీల అనే యువతితో ప్రేమలో పడ్డాడు.నచ్చ చెప్పిన తర్వాత వారి ప్రేమకు రెండు కుటుంబాల వారు అంగీకరించారు. కానీ, కరోనా వాళ్ల వివాహానికి అడ్డుపడింది. అబ్బాయి ఇంటివద్ద పెళ్లి చేయాలని నిర్ణయించగా.. అదే సమయంలో కరోనా రెండో వేవ్ మొదలయ్యింది. విమానాల రాకపోకలు ఆగిపోవడంతో పెళ్లి పోస్ట్‌పోన్ అయింది. కరోనా ఎఫెక్ట్తగ్గడంతో ఎట్టకేలకు అచ్యుత్ ఇటీవల ఇండియాకు వచ్చాడు. కానీ వధువు నేపాల్‌‌లోనే ఉండిపోయింది.పెళ్లి కార్డుతో సహా భారత ప్రభుత్వానికి దరఖాస్తు పెట్టుకున్నా యువతి కుటుంబానికి ప్రభుత్వం పర్మిషన్ ఇవ్వలేదు. వధువుతో పాటు ఆమె తమ్ముడిని మాత్రమే అనుమతించారు. దీంతో వరుడి మేనమామ, మేనత్తలే రమీలకు అమ్మానాన్నలుగా మారి కన్యాదానం చేశారు. హిందూ సంప్రదాయం ప్రకారం  కాగజ్నగర్‌లో మూడు ముళ్ల బంధంతో అచ్యుత్ కుమార్, రమీల పెళ్లి చేసుకున్నారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరులో 8న ఘనంగా రాజన్న జయంతి వేడుకలునిర్వహించాలి- మంత్రి పిఏ మునితుకారాం

Tags: Girl there .. boy here.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page