బ‌ర్డ్ ఆసుప‌త్రిలో స్వ‌చ్ఛంద విజిటింగ్ క‌న్స‌ల్టెంట్ల సేవ‌ల‌కు ఆహ్వానం

0 11

తిరుపతి    ముచ్చట్లు:

టిటిడి బ‌ర్డ్ ట్ర‌స్టు ఆసుప‌త్రిలో స్వ‌చ్ఛందంగా విజిటింగ్ క‌న్స‌ల్టెంట్లుగా సేవ‌లందించేందుకు దేశ‌వ్యాప్తంగా ఉన్న ఆర్థోపెడిక్ సర్జ‌న్లు లేదా ఆర్థోపెడిక్ డాక్ట‌ర్ల‌ను టిటిడి ఆహ్వానిస్తోంది. నెల‌కు ఒక‌సారి వీరు ఆసుప‌త్రికి వ‌చ్చి రోగుల‌కు వైద్య‌సేవ‌లు అందించాల్సి ఉంటుంది.

- Advertisement -

ఈ సేవ‌ల‌కు ముందుకొచ్చే స‌ర్జ‌న్ల‌కు / డాక్ట‌ర్ల‌కు టిటిడి ప‌లు ప్ర‌యోజ‌నాలు కల్పిస్తుంది. వీరు వైద్య‌సేవ‌లందించేందుకు ఆసుప‌త్రికి వ‌చ్చినపుడు తిరుమ‌ల మ‌రియు తిరుప‌తిలో వ‌స‌తి కోసం గ‌ది కేటాయిస్తారు. స‌ద‌రు డాక్ట‌ర్‌తోపాటు భార్య‌, పిల్ల‌ల‌కు ఉచితంగా విఐపి బ్రేక్ ద‌ర్శ‌నం క‌ల్పిస్తారు. తిరుప‌తి నుండి తిరుమ‌ల‌కు ఉచితంగా ర‌వాణా వ‌స‌తి క‌ల్పిస్తారు.

 

పుంగనూరులో 8న ఘనంగా రాజన్న జయంతి వేడుకలునిర్వహించాలి- మంత్రి పిఏ మునితుకారాం

Tags:Invitation to the Services of Volunteer Visiting Consultants at Board Hospital

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page