జీహెచ్ ఎంసీ ఎదుట మహిళ ఆందోళన

0 18

హైదరాబాద్  ముచ్చట్లు:

నకు న్యాయం కావాలంటూ మల్కాజిగిరి సర్కిల్ కార్యాలయం ఎదుట ఓ మహిళ నిరసన వ్యక్తం చేసింది. గీత గుప్తా అనే మహిళ తనను ఒక మహిళా ఆఫీసర్ వేధిస్తోందని ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తూ నిరసన చేపట్టింది. వ్యక్తులు కొందరు వ్యక్తులు తన స్థలాన్ని కబ్జా చేయడమే కాకుండా ఆ స్థలంలో ఇంటి నిర్మాణం చేపట్టిన వారికి టౌన్ ప్లానింగ్ విభాగంలోని సెక్షన్ ఆఫీసర్‌గా పనిచేస్తున్న శ్రీదేవి అనే మహిళా అధికారిణి అండగా నిలుస్తూ తనకు మాత్రం అన్యాయం చేస్తోందని ఆమె ఆరోపించారు.ఆ మహిళా ఆఫీసర్ తనకు అన్యాయం చేయడమే కాకుండా వేధింపులకు గురి చేస్తుందని తాళ్ల బస్తీకి చెందిన గీత గుప్తా ఆరోపించారు. ఈ నేపథ్యంలో ఆఫీసర్ శ్రీదేవిని తనకు న్యాయం చేయాలని గత 8 నెలల నుంచి వేడుకుంటున్నానని బాధితురాలు పేర్కొన్నారు. అయినా కూడా శ్రీదేవి మాత్రం వారికే సపోర్ట్ చేస్తుందని గీత గుప్తా ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. అధికారి శ్రీదేవి తీరును నిరసిస్తూ శనివారం బాధిత గీత గుప్తా సర్కిల్ కార్యాలయం ముందు ‘ఐ వాంట్ జస్టిస్’ అంటూ నిరసన చేపట్టారు. రోడ్డుపై బైఠాయించి ఆందోళన చేశారు.

 

- Advertisement -

పుంగనూరు రోటరీక్లబ్‌ నూతన కార్యవర్గం పదవి స్వీకారం

Tags:Woman concern before GHMC

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page