పేలుళ్లలో ఎలక్ట్రానిక్ డివైస్ లు

0 4

హైదరాబాద్ ముచ్చట్లు:

 

పేలుళ్ల కేసులో మరో కొత్త కోణం వెలుగులోకి వచ్చింది. ఎన్‌ఐఏ అధికారులు ఈ కేసును పూర్తిస్థాయిలో విచారణ కొనసాగిస్తూనే ఉన్నారు. అయితే ఇప్పుడు ఈ కేసులో ఆసక్తికర విషయాలు వెలుగులోకి వచ్చాయి. ఎన్‌ఐఏ అదుపులో ఉన్న మాలిక్ సోదరులు అధికారులని బురిడీ కొట్టించారు. వారు ఎలక్ట్రానిక్ డివైజ్ వాడినట్లుగా అధికారుల విచారణలో వెల్లడైంది. మాణిక్ సోదరుల బ్యాగ్ తనిఖీ చేయగా అందులో ఎలక్ట్రానిక్ డివైస్ బయటపడ్డాయి.ఎన్‌ఐఏ విచారణలో మాలిక్‌ బ్రదర్స్‌ ఎలక్ట్రానిక్‌ డివైజ్‌లను వాడారు. వారి బ్యాగులో జీపీఎస్‌, బ్లూటూత్‌, వాకీటాకీ పరికాలు లభించాయి. 15 రోజుల పాటు తమతో వారు బ్యాగులను తీసుకెళ్లారు. దీంతో వారు ఎన్‌ఐఏ అధికారుల కదిలికలను బయటకు చేరవేసినట్లు అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. దేశంలో ప్రతి పేలుడుకు మాలిక్‌ బ్రదర్స్‌ రూ. కోటి చొప్పున ఒప్పందం చేసుకున్నారు. హాజీ సలీం, ఇక్బాల్‌తో మాలిక్‌ బ్రదర్స్‌ ఒప్పందం చేసుకున్నట్టు ఎన్‌ఐఏ గుర్తించింది. ఇంటర్నెట్‌ వాయిస్‌ కాల్స్‌తో మాట్లాడారు. 2012లోనే పేలుళ్ల కుట్రకు మాలిక్‌, హాజీ సలీం ప్లాన్‌ చేశారు. దీంతో అధికారులు పూర్తిస్థాయిలో దర్యాప్తు ఇంకా కొనసాగిస్తున్నారు.

- Advertisement -

పుంగనూరు జాతీయలోక్‌అదాలత్‌లో 146 కేసులు పరిష్కారం -సీనియర్‌ సివిల్‌జడ్జి బాబునాయక్‌

Tags: Electronic devices in explosions

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page