సుచిత్ర జంక్షన్ ను పరిశీలించిన మంత్రి వేముల

0 8

కుత్బుల్లాపూర్  ముచ్చట్లు:
మేడ్చల్ జాతీయ రహదారి సుచిత్ర సెంటర్ జెంక్షన్ ను మంత్రి వేముల ప్రశాంత్ రెడ్డి సోమవారం పరిశీలించారు.  సుచిత్ర సిగ్నల్ లో 10కి.మీ తో దూరంతో(డైరీ ఫాం నుండి గుండ్లపోచంపల్లి)వరకు నిర్మించబోయే ప్లైఓవర్ స్థలాన్ని అయన పరిశీలించారు. ఇటీవల బాలనగర్ ఫ్లైఓవర్ ప్రారంభోత్సవంలో మంత్రి కేటీఆర్ మాట్లాడుతూ సుచిత్ర జంక్షన్ వద్ద ఫ్లైఓవర్ నిర్మాణం చేపడతామని తెలపడంతో అందుకు అనుగుణంగా మంత్రి వేముల ప్రశాంత్ రెడ్డి, ఎమ్మెల్యేలు వివేక్, బాల్క సుమన్, ఎమ్మెల్సీ శంబిపూర్ రాజు తో కలిసి నేడు పరిశీలించారు….

 

పుంగనూరు జాతీయలోక్‌అదాలత్‌లో 146 కేసులు పరిష్కారం -సీనియర్‌ సివిల్‌జడ్జి బాబునాయక్‌

 

- Advertisement -

Tags:Minister Wemula inspecting Suchitra Junction

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page