తెలివి తక్కువ పనిచేశాం

0 27

-సుప్రీం కోర్టులో ఏపి పీటిషన్

 

న్యూఢిల్లీ ముచ్చట్లు:

 

- Advertisement -

అమరావతి భూముల కేసులో కీలక మలుపు చోటుచేసుకుంది. ఏపీ రాజధాని భూముల క్రయవిక్రయాలకు సంబంధించి హైకోర్టులో దాఖలు చేసిన అప్పీల్ పిటిషన్‌ను ఏపీ సర్కార్ వెనక్కు తీసుకుంది. అమరావతి భూముల ఇన్‌సైడర్ ట్రేడింగ్‌పై హైకోర్టు ఇచ్చిన తీర్పుపై సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించిన ఏపీ ప్రభుత్వానికి చుక్కెదురైన సంగతి తెలిసిందే. హైకోర్టును తీర్పును దేశ అత్యున్నత న్యాయస్థానం సమర్థించడంతో జగన్ సర్కారుకు గొంతులో పచ్చి వెలక్కాయ పడినట్లుయింది. దీంతో ఈ వ్యవహారంలో హైకోర్టులో దాఖలు చేసిన అప్పీ్ల్ పిటిషన్‌ను ప్రభుత్వం గురువారం వెనక్కి తీసుకుంది.అడ్వకేట్ జనరల్‌గా ఉన్న సమయంలో దమ్మాలపాటి శ్రీనివాస్‌ రాజధాని ప్రాంతంలో ముందస్తు సమాచారంతో భూములు కొనుగోలు చేశారని ఏసీబీ ఆయనపై కేసు నమోదు చేసింది. ఏసీబీ నమోదు చేసిన కేసుపై స్టే ఇస్తూ హైకోర్టు గాగ్‌ ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. హైకోర్టు ఆదేశాలపై గతేడాది నవంబర్‌లో రాష్ట్ర ప్రభుత్వం సుప్రీంకోర్టును ఆశ్రయించింది. అక్కడ కూడా ప్రతికూలంగా తీర్పు రావడంతో తన అప్పీల్‌ను వెనక్కు తీసుకుంటున్నట్లు ఏపీ ప్రభుత్వం హైకోర్టుకు నివేదించింది.

 

పుంగనూరులో భక్తిశ్రద్దలతో బక్రీద్‌ వేడుకలు

Tags: The wit worked less

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page