పార్కింగ్ కోసం గ్రీన్ బెల్ట్ ను తవ్వేసారు

0 20

విశాఖపట్నం ముచ్చట్లు:

మేయర్ కారు పార్కింగ్ కోసం గ్రీన్ బెల్ట్ లో జివిఎంసీ అధికారులు. పచ్చని చెట్లు కొట్టేవేయడం వివాదస్పదవుతోంది. ఇప్పటికే 150 మీటర్ల పొడవున తవ్వకాలు జరిపారు. పెదగలిలో నివాసం ఉంటున్న మేయర్ గొలగాని హరి వెంకట కుమారి,  తన నివాసాన్నే క్యాంపు కార్యాలయంగా మార్చుకున్నారు. మేయర్ నివాసానికి సమీపంలో బీఆర్టీఎస్ రోడ్డుకు, సర్వీస్ రోడ్డుకు మధ్యలో 10 మీటర్లు వెడల్పున గ్రీన్ బెల్ట్ వుంది. ఆ ప్రాంతాన్నే వాహనాల పార్కింగ్ కు కేటాయించాలని   మేయర్ కుటుంబం కోరారు. దానికి  వెనకాముందూ ఆలోచించకుండా అధికారులు 150 మీటర్ల పొడవున గ్రీన్ బెల్ట్ ను జేసీబీలతో తవ్వేసి  లెవెల్ చేసారు. మేయర్ క్యాంపు కార్యాలయం కు వచ్చే వాహనాల రాకపోకలకు ఇబ్బందిగా వున్నందున గ్రీన్ బెల్ట్ ను కొంచెం మార్పులు, చేర్పులు చేశారని  మేయర్ అంటున్నారు. అయితే, గ్రీన్ బెల్ట్ తోలగింపు పైల్ తన వద్దకు రాలేదన్న మునిసిపల్  కమీషనర్ సృజన అంటున్నారు.

- Advertisement -

జిల్లా ఎంపీడీవోల సంఘ నాయకుడు లక్ష్మీపతినాయుడు మృతి

 

Tags:Green belt dug for parking

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page