ట్రాక్టర్ ట్రాలీ బోల్తా.. ఇద్దరి మృతి

0 14

ప్రకాశం ముచ్చట్లు :

 

పామూరు మండలం, బొంపెద్దుపాడు నేరెళ్ళ వాగు వద్ద ఫెన్సింగ్ రాళ్ళ ట్రాక్టర్ ట్రాలీ బోల్తా పడింది. ఈ ప్రమాదంలో ఫెన్సింగ్ రాళ్ళ క్రింద పడి ఇద్దరు వ్యక్తులు మృతి చెందారు. సమాచారం అందుకున్న పోలీసులు సంఘటనా ప్రదేశానికి చేరుకుని జేసీబీ సహాయంతో మృతదేహాలను వెలికితీశారు. కడప జిల్లా, ప్రొద్దుటూరు మండలం, కాకిరేణిపల్లి నుంచి పామూరు మండలంలోని రజాసాహెబ్ పేట వద్దకు రాళ్ళు తరలించే క్రమంలో ఈ ప్రమాదం జరిగింది. మృతులు ఉండేల చంద్ర ఓబుల్ రెడ్డి (38), సుంకేసుల పెద్ద హుస్సేన్ (45) గా గుర్తించారు. కాగా ట్రాక్టర్ డ్రైవర్ గుత్తి మస్తాన్ వలికి ప్రమాదం తప్పింది. రోడ్డు నిర్మాణంలో లోపాల కారణంగానే ప్రమాదం జరిగిందని గ్రామస్తులు ఆరోపించారు. పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేపట్టారు.

- Advertisement -

ప్రముఖ సినీనటి జయంతి కన్నుమూత

Tags: Tractor trolley overturned .. Two killed

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page