రోడ్డు ప్రమాదంలో ముగ్గురు మృతి

0 2

వికారాబాద్   ముచ్చట్లు:
వికారాబాద్ జిల్లా పూడూరు మండలం మన్నెగూడ దరణి కాటన్ మిల్ సమీపంలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. ఒకే కుటుంబానికి చెందిన ముగ్గురు మృతి చెందారు. ఒకరి పరిస్థితి విషమంగా వుంది. ఎదురుగా వస్తున్న క్వాలీస్ వాహనం ఎక్సల్ రాడ్ విరిగి పోవడంతో ఎదురుగా వస్తున్న సాంట్రో కారుపైకి దూసుకెళ్లడంతో ఈ ఘటన జరిగింది.  వికారాబాద్ పట్టణంలో ఫంక్షన్ కి హాజరై ఈ రోజు ఉదయం తిరిగి హైద్రాబాద్ వెళ్తుండగా  మార్గమధ్యలో ఘటన జరిగింది. హెచ్ఎఫ్డీసీ బ్యాంక్  మణికొండ బ్రాంచ్ మేనేజర్  మల్లికార్జున్ రెడ్డి(61), రాజ లక్ష్మీ(50) , దేవాన్సు రెడ్డి (6)లు ఘటన స్థలంలోనే మృతి చెందారు. మృతులు హైద్రాబాద్ మణికొండ కు చెందిన వారు.

ప్రముఖ సినీనటి జయంతి కన్నుమూత

 

- Advertisement -

Tags:Three killed in road accident

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page