నాడు నేడు పనులతో ముస్తాబైన పాఠశాల

0 13

డుంబ్రిగూడ మండలపరిషత్తు పాఠశాల

విశాఖపట్నం    ముచ్చట్లు:
ప్రభుత్వము అమలుచేస్తున్న నాడు-నేడు పనులతో మండలంలోని ఆయా పాఠశాలలు ముస్తాబు  ప్రధానంగా మండల కేంద్రంలోని మండల పరిషత్ పాఠశాలలో నాడు-నేడు పనులు పూర్తి చేసుకుని సుందరంగా దర్శనం ఇస్తుంది సుమారు 17 లక్షలు రూపాయలు ఈ పాఠశాలకు గ్రంథంలయం అవడంతో ఈ పాఠశాలకు మరుగుదొడ్లు తాగునీరు సదుపాయం ఎంతో సుందరమైన ఆట స్థలం కనువిందు చేసి అర్జున బొమ్మ లతో పిల్లలను ఆకర్షిస్తుంది విద్యార్థులు డిజిటల్ విద్యాభ్యాసం కొరకు టీవీలను అమర్చారు కుర్చీలు బల్లలు తో పాటు విద్యార్థులకు అన్ని సౌకర్యాలు కల్పించడం తో మా పాఠశాలలో చదివేందుకు విద్యార్థులు ముందుకు వస్తున్నారు…

 

- Advertisement -

పుంగనూరు లయ న్స్ క్ల బ్‌ నూతన కార్యవర్గం పదవిస్వీకారం

Tags:Today is a busy school day

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page