సీఎం జగన్ కు ఆర్.నారాయణమూర్తి సెల్యూట్

0 27

అమరావతి ముచ్చట్లు :

ఏపీ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ పై ప్రముఖ సినీ నటుడు, దర్శకుడు, నిర్మాత ఆర్.నారాయణమూర్తి ప్రశంసలు కురిపించారు. పెద్ద హీరోల సినిమాలకు ఇష్టానుసారంగా టికెట్ ధరలు పెంచుకునే అవకాశం లేకుండా ఏపీ ప్రభుత్వం కొత్త జీవో జారీ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. నారాయణమూర్తి మాట్లాడుతూ చిన్న సినిమాలను బతికించేలా నిర్ణయం తీసుకున్న సీఎం జగన్ కు శాల్యూట్ చేస్తున్నానని చెప్పారు. చిత్ర పరిశ్రమ మొత్తం కొద్దిమంది చేతుల్లోకి వెళ్లిపోయిందని, ఇది చాలా ఆందోళన కలిగించే అంశమని చెప్పారు. చిన్న సినిమాలకు థియేటర్లు దొరికే పరిస్థితి కూడా లేదని అన్నారు. చిన్న సినిమా బాగుంటేనే సినీ పరిశ్రమ బాగుంటుందని చెప్పారు. తాను నిర్మించిన ‘రైతన్న’ సినిమా ఆగస్టు 15న విడుదలవుతోందని తెలిపారు.

- Advertisement -

పుంగనూరు లయ న్స్ క్ల బ్‌ నూతన కార్యవర్గం పదవిస్వీకారం

 

Tags:R. Narayanamurthy salutes CM Jagan

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page