క్లినిక్ (ఐసి) తో ఎంఒయు కుదుర్చుకున్న  జె జోషి గ్రూప్

0 11

ముంబై  ముచ్చట్లు:

 

ధోలేరా స్పెషల్ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ రీజియన్ (డిఎస్ఐఆర్) ప్రాజెక్ట్‌లో బుకింగ్‌ల కోసం ఎక్స్‌క్లూజివ్ సెల్లింగ్ ఏజెంట్‌గా వ్యూహాత్మకంగా నియమించడం ద్వారా జె జోషి గ్రూప్ ఇన్వెస్టర్స్ క్లినిక్‌తో తన సహకారాన్ని ప్రకటించింది.ఈ మేరకు నిబంధనలు మరియు షరతులను నిర్దేశించే మెమోరాండం ఆఫ్ అండర్స్టాండింగ్ (ఎంఓయు) జె జోషి గ్రూప్‌కు చెందిన డాక్టర్ జిగ్నేష్ జోషి మరియు ఇన్వెస్టర్స్ క్లినిక్ డైరెక్టర్ సన్నీ కటియల్ మధ్య సంతకం చేశారు. అవగాహన పరిధి సంబంధిత పారామితులను వర్తిస్తుంది, వీటిలో పని యొక్క పరిధి మరియు వ్యాపారం కోసం నిబద్ధత ఉన్నాయి.ఈ సందర్బంగా , డా. జిగ్నేష్ జోషి, J జోషి గ్రూప్, “Jఅసోసియేషన్ యొక్క ప్రాముఖ్యత గురించి వివరిస్తూ , డా. జిగ్నేష్ జోషి, J జోషి గ్రూప్, “J జోషి గ్రూప్ యొక్క లక్ష్యం రియల్ ఎస్టేట్ మార్కెట్‌లో అత్యున్నత ప్రమాణాలను సాధించడం, ధోలేరాలో మా కంపెనీని ప్రీమియర్ మరియు ఇష్టపడే రియల్ ఎస్టేట్ కంపెనీగా స్థాపించడం , అహ్మదాబాద్ మరియు పరిసర రాష్ట్రాలు. మేము పెద్దగా ఉండటానికి ప్రయత్నించము; మేము ఉత్తమంగా ఉండాలని కోరుకుంటున్నామన్నారు.

 

 

 

 

- Advertisement -

గుజరాత్‌లో అత్యంత ప్రసిద్ధ రియల్ ఎస్టేట్ సర్వీస్ ప్రొవైడర్లలో జె జోషి గ్రూప్ ఒకటి. ఇండస్ట్రియల్, కమర్షియల్, రెసిడెన్షియల్, హోటల్, లాజిస్టిక్స్, సిటీ సెంటర్, హై యాక్సెస్ కారిడార్ ప్లాట్లలో భారతదేశపు మొదటి స్మార్ట్ సిటీ ‘ధోలేరా సిర్’ లో ఇన్వెస్ట్మెంట్ సొల్యూషన్స్ అందించడానికి ఈ బృందం ప్రసిద్ది చెందింది మరియు అస్సోచం, గిహెడ్, జిసిఇఎ వంటి గౌరవనీయ రియల్ ఎస్టేట్ అసోసియేషన్లలో నమోదు చేయబడింది. “భారతదేశపు మొట్టమొదటి ‘గ్రీన్ ఫీల్డ్ స్మార్ట్ సిటీ-ఢోలేరా’ కోసం ప్రత్యేకమైన పెట్టుబడి భాగస్వాములుగా ఉన్నందుకు మేము గర్వపడుతున్నాము మరియు గర్వపడుతున్నాము. గుజరాత్ యొక్క ప్రఖ్యాత రియల్ ఎస్టేట్ సర్వీసు ప్రొవైడర్లతో చేతులు కలపడానికి సంతోషం వ్యక్తం చేసారు. కాగా  మేము పరస్పరం ప్రయోజనకరమైన అసోసియేషన్ కోసం ఎదురుచూస్తున్నామని ఈ విలువైన కూటమి ద్వారా చరిత్రను సృష్టించగలమని మాకు నమ్మకం ఉంది ”అని ఇన్వెస్టర్స్ క్లినిక్ సహ వ్యవస్థాపకుడు సన్నీ కత్యాల్ పేర్కొన్నారు.

30 మందితో యాబైఏళ్ల స్నేహితం-పుంగనూరు కమిషనర్‌ కెఎల్‌.వర్మ వెల్లడి

 

Tags: J Joshi Group enters into MoU with Clinic (IC)

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page