కేసీఆర్ పేదల పక్షపాతి

0 10

హైదరాబాద్      ముచ్చట్లు:
పేదల పక్షపాతి ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ అని శేరిలింగంపల్లి నియోజకవర్గం ఎమ్మెల్యే ప్రభుత్వ విప్ అరికెపుడి గాంధీ అన్నారు…తెలంగాణ రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ప్రతిష్టాత్మకంగా చేపట్టిన పేదలకు నూతన ఆహార భద్రత కార్డుల( రేషన్ కార్డ్) పంపిణీ కార్యక్రమంలో భాగంగా ఈ రోజు చందానగర్   డివిజన్ పరిధిలోని  అంబేద్కర్ కళ్యాణమండపం లో అర్హులైన లబ్ధిదారులకు కార్పొరేటర్ మంజుల రఘునాథ్ రెడ్డి తో కలిసి ప్రభుత్వ విప్ ఆరేకపూడి గాంధీ లబ్ధిదారులకు రేషన్ కార్డులు పంపిణీ చేశారు….ఈ సందర్భంగా ఎమ్మెల్యే మాట్లాడుతూ అర్హులైన వారందరికీ రేషన్ కార్డులు మంజూరు చేయడం జరుగుతుందని….ఎవరికైనా రేషన్ కార్డులు అందక పోతే మరోసారి దరఖాస్తు చేసుకోవాలని సూచించారు….ఈ కార్యక్రమంలో చందానగర్ డివిజన్ టిఆర్ఎస్ పార్టీ అధ్యక్షులు రఘునాథరెడ్డి అధికారులు తదితరులు పాల్గొన్నారు….

పుంగనూరులో వైద్యం వీధిన పడింది-మెడికల్‌ ఆఫీసర్‌పై దాడి చేసిన నర్సు

- Advertisement -

Tags:KCR is poor biased

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page