ఇంద్రకీలాద్రిలో పీవీ సింధు

0 12

విజయవాడ ముచ్చట్లు:

 

క్రీడాకారిణి సింధు శుక్రవారం ఉదయం ఇంద్రకీలాద్రిపై అమ్మవారి దర్శనం చేసుకున్నారు. ఆమెకు ఆలయ అధికారులు పూర్ణకుంభ స్వాగతం పలికారు.  తరువాత సింధు కుటుంబ సభ్యులు ప్రత్యేక పూజలు నిర్వహించారు. అమ్మవారి దర్శనానంతరం వేదపండితులు ఆమె వేదాశీర్వచనం చేసారు. ఆలయ ఈఓ భ్రమరాంబఅమ్మవారి ప్రసాదం మరియు అమ్మవారి చిత్రపటాన్ని అందించారు. పి.వి.సింధు మాట్లాడుతూ టోర్నమెంట్ కు వెళ్లేముందు అమ్మవారి దర్శనానికి వచ్చాను. ఆలయానికి దర్శనానికి రావడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. ఇంకా టోర్నమెంట్లు ఆడాల్సి ఉంది. 2024లో కూడా ఒలింపిక్స్లో ఆడాలి. ఈసారి స్వర్ణం సాధించాలని అన్నారు.

 

- Advertisement -

ఘనంగా పుంగనూరు కమిషనర్‌ కెఎల్‌.వర్మ జన్మదిన వేడుకలు – మంత్రి పెద్దిరెడ్డి, ఎంపిలు మిధున్‌, రెడ్డెప్ప శుబాకాంక్షలు

Tags: PV Indus in Indrakeeladri

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page