రఘురామ అటెండన్స్ టాప్

0 14

న్యూఢిల్లీ ముచ్చట్లు :

 

ఏపీ లోక్ సభ ఎంపీల పనితీరుకు సంబంధించి ఆసక్తికర నివేదిక ఒకటి వైరల్ అవుతోంది. పీఆర్ఎస్ లెజిస్లేటివ్ రీసెర్చ్ సంస్థ ఎంపీల పనితీరు, పార్లమెంట్‌ హాజరుకు సంబంధించిన ఆసక్తికర విషయాలను వెల్లడించింది. పార్లమెంట్ అధికారిక సమాచారం ప్రకారం ఏపీ ఎంపీల పనితీరును వివరించారు. అందులో నర్సాపురం ఎంపీ రఘురామ కృష్ణరాజు టాప్‌లో నిలిచారు. ఓవరాల్‌గా చూస్తే.. రఘురామ అటెండన్స్ 96శాతంగా ఉంటే.. 50 డిబేట్స్‌లో పాల్గొన్నారు.. 145 ప్రశ్నలు అడిగారు.. ఆయన టాప్ ప్లేస్‌లో నిలిచారు.టీడీపీ ఎంపీ గల్లా జయదేవ్ రెండో స్థానంలో నిలిచారు. ఆయన అటెండన్స్ 89శాతం కాగా.. 54 డిబేట్స్‌లో పాల్గొన్నారు.. 133 ప్రశ్నలు అడిగారు. మూడో స్థానంలో విజయవాడ ఎంపీ కేశినేని నాని ఉన్నారు. ఆయన అటెండన్స్ 89శాతం, 14 డిబేట్స్‌లో మాత్రమే పాల్గొన్నారు.. 77 ప్రశ్నలు మాత్రమే అడిగారు. అంటే అటెండన్స్ విషయంలో రఘురామ టాప్‌లో ఉండగా.. గల్లా జయదేవ్ రెండు, కేశినేనాని మూడో స్థానంలో నిలిచారు.డిబేట్ల విషయానికి వస్తే.. గల్లా జయదేవ్ 54, రఘురామ 50, రామ్మోహన్‌నాయుడు 49తో మొదటి మూడు స్థానాల్లో నిలిచారు. ప్రశ్నల విషయానికి వస్తే.. కాకినాడ ఎంపీ వంగా గీత 173, ఒంగోలు ఎంపీ మాగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి 162, నర్సాపురం ఎంపీ రఘురామ 145 ప్రశ్నలు అడిగారు.. బాపట్ల ఎంపీ నందిగం సురేష్ విచిత్రంగా ఒక్క ప్రశ్న కూడా అడగలేదని రిపోర్ట్‌లో తెలిపారు. ఇక అటెండన్స్, డిబేట్లు, ప్రశ్నల విషయంలో కడప ఎంపీ, సీఎం జగన్ బంధువు అవినాష్ రెడ్డి అటెండెన్స్, డిబేట్ల విషయంలో ఆఖరి స్థానంలో ఉన్నారు. ఆయన హాజరు 32 శాతంగా ఉంది. అవినాశ్ రెడ్డి కేవలం ఒక్క డిబేట్లోనే పాల్గొన్నారు. కానీ 146 ప్రశ్నలు అడిగారు.

- Advertisement -

పుంగనూరులో శ్రీ విరూపాక్షి మారెమ్మకు ప్రత్యేక అలంకారం

Tags: Raghurama Attendance Top

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page