శ్రీవిష్ణు, చైత‌న్య దంతులూరి, వారాహిచ‌ల‌న చిత్రం కాంబినేష‌న్ మూవీ `భ‌ళా తందనాన‌`… షూటింగ్ పునః ప్రారంభం

0 14

 

సినిమా ముచ్చట్లు
యంగ్ హీరో శ్రీవిష్ణు,`బాణం` ద‌ర్శ‌కుడు చైత‌న్య దంతులూరి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో చేయ‌బోతున్న డిఫ‌రెంట్‌ చిత్రానికి `భ‌ళా తందనాన‌` అనే టైటిల్‌ను ఖ‌రారు చేశారు. శ్రీవిష్ణు ఇది వ‌ర‌కెప్పుడూ చేయ‌ని ఓ వైవిధ్య‌మైన పాత్ర‌లో చూపించ‌డానికి అద్భుత‌మైన స్క్రిప్ట్‌ను డైరెక్ట‌ర్ చైత‌న్య దంతులూరి సిద్ధం చేశారు. కోవిడ్ సెకండ్ వేవ్ ప్ర‌భావం త‌గ్గిన త‌ర్వాత‌, ఈ సినిమా షూటింగ్ సోమ‌వారం హైద‌రాబాద్‌లో పునః ప్రారంభ‌మైంది. త‌గు భ‌ద్ర‌తా చర్య‌ల‌ను తీసుకుంటూ షూటింగ్ చేస్తున్నారు. ప్ర‌ముఖ నిర్మాణ సంస్థ వారాహి చ‌ల‌న చిత్రం బ్యాన‌ర్‌పై సాయి కొర్ర‌పాటి స‌మ‌ర్ప‌ణ‌లో ర‌జినీ కొర్ర‌పాటి `భ‌ళా తందనాన‌` చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.శ్రీవిష్ణు జ‌త‌గా క్యాథ‌రిన్ ట్రెసా న‌టిస్తోంది. ఈమె పాత్ర చాలా ప‌వ‌ర్‌ఫుల్‌గా ఉండ‌బోతుంది. కె.జి.య‌ఫ్ చిత్రంలో త‌న‌దైన విల‌నిజంతో ఆక‌ట్టుకున్న రామ‌చంద్ర‌రాజు ఈ చిత్రంలో మెయిన్ విల‌న్‌గా న‌టిస్తున్నారు.
మెలోడీ బ్ర‌హ్మ మ‌ణిశ‌ర్మ సంగీతాన్ని స‌మ‌కూరుస్తున్న ఈ చిత్రంలో ఐదు పాట‌లున్నాయి. సురేశ్ రుగుతు సినిమాటోగ్ర‌ఫీ అందిస్తోన్న ఈ చిత్రానికి శ్రీకాంత్ విస్సా రైట‌ర్. మార్తాండ్ కె.వెంక‌టేశ్ ఎడిట‌ర్. గాంధీ న‌డికుడిక‌ర్ ఆర్ట్ డైరెక్ట‌ర్‌గా వ‌ర్క్ చేస్తున్నారు.
న‌టీనటులు: శ్రీవిష్ణు, కెథ‌రిన్ ట్రెసా, రామ‌చంద్ర‌రాజు త‌దిత‌రులు

 

- Advertisement -

శ్రీశైలంలో శ్రావణమాసం ప్రత్యేక పూజలు ప్రారంభం

Tags:Srivishnu, Chaitanya Danthuluri, Varahichalan movie combination movie `Bhala Thandanana` … Shooting resumes

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page