తెలంగాణలో ఎంసెట్ అడ్మిషన్ల కౌన్సెలింగ్ షెడ్యూల్ విడుదల

0 9

తెలంగాణ ముచ్చట్లు :

 

తెలంగాణలో ఆగస్టు 4 నుంచి 10 వరకు ఎంసెట్ నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో, ఎంసెట్ అడ్మిషన్ల కౌన్సెలింగ్ షెడ్యూల్ ను ప్రభుత్వం విడుదల చేసింది. ఈ నెల 30 నుంచి సెప్టెంబరు 9 వరకు ధ్రువపత్రాల స్లాట్ బుకింగ్ ఉంటుంది. సెప్టెంబరు 4 నుంచి 11 వరకు సర్టిఫికెట్ల పరిశీలన చేపట్టనున్నారు. సెప్టెంబరు 13 వరకు వెబ్ ఆప్షన్స్ నమోదుకు అవకాశం కల్పించారు. సెప్టెంబరు 15న మొదటి విడత సీట్ల కేటాయింపు ఉంటుంది. సెప్టెంబరు 15 నుంచి 20 వరకు కాలేజీల్లో ఆన్ లైన్ రిపోర్టింగ్ చేయాల్సి ఉంటుంది. రెండో విడత కౌన్సెలింగ్ తేదీలను త్వరలోనే ప్రకటించనున్నారు.

- Advertisement -

శ్రీశైలంలో శ్రావణమాసం ప్రత్యేక పూజలు ప్రారంభం

Tags: Release of counseling schedule for Amset admissions in Telangana

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page