వివాహాలు, సమావేశాలకు గరిష్టంగా 150 మందికి మాత్రమే అనుమతి

0 12

జిల్లా కలెక్టరు వి.విజయరామరాజు

కోవిడ్ -19 వ్యాప్తిని అరికట్టడానికి ప్రభుత్వం నూతన మార్గదర్శకాలు జారీ

- Advertisement -

సెప్టెంబరు 30వరకు నిబంధనలు అమలు

కడప  ముచ్చట్లు:
కోవిడ్-19 నియంత్రణలో భాగంగా వివాహాలు, సంఘాలు, మతపరమైన, ఇతరత్రా అన్ని సమావేశాలకు గరిష్టంగా 150 మందికి మాత్రమే అనుమతించడం జరుగుతుందని జిల్లా కలెక్టరు వి.విజయరామరాజు బుధవారం ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు. ఈ మేరకు ప్రభుత్వం నూతన మార్గదర్శకాలు జారీ చేసిందన్నారు. కోవిడ్ -19 వ్యాప్తిని అరికట్టడానికి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం అనేక చర్యలు తీసుకుంది. పరీక్ష-ట్రేస్-ట్రీట్మెంట్-టీకా ద్వారా ప్రజలలో కోవిడ్ వ్యాప్తిని నిరోధించడం పై ప్రభుత్వం దృష్టి సారించి ఈ మేరకు కోవిడ్ -19 పరిస్థితిని సమీక్షించిన పిదప సమూహాలు గుమికూడే అవకాశం ఉన్న వివాహాలు, సంఘాలు మరియు మతపరమైన సమావేశాలు తదితరాలపై కింది మార్గదర్శకాలను జారీ చేసిందన్నారు.
1. వివాహాలు, సంఘాలు, మతపరమైన సమావేశాలు మొదలైన అన్ని సమావేశాలు పాల్గొనేవారికి గరిష్టంగా 150 మందిని మాత్రమే అనుమతి ఉంటుందన్నారు. వారందరూ తప్పనిసరిగా మాస్కులు ధరించడం, తరచుగా చేతులు శుభ్రపరచడం మరియు సామాజిక దూరాన్ని పాటించడం తదితర కోవిడ్ నిబంధనలను తప్పనిసరిగా పాటించాలి. ఇంకా, ఏదైనా బహిరంగ ప్రదేశంలో లేదా వేదికలు స్థిరమైన సీట్లు ఉన్న చోట, భౌతిక దూరాన్ని నిర్వహించడానికి ప్రత్యామ్నాయ సీట్లు ఖాళీగా ఉంచాలన్నారు. స్థిర సీటింగ్ లేని ప్రదేశాలు లేదా వేదికలలో ఐదు అడుగుల దూరం నిర్వహించాలి.

2. పైన పేర్కొన్న వాటిలో పాల్గొన్న సమూహాలు నిబంధనలను ఉల్లంఘిస్తే… విపత్తు నిర్వహణ చట్టం, 2005 సెక్షన్ 51 నుండి 60 మరియు ఐపిసి సెక్షన్ 188 ఇతర సెక్షన్ల కింద కేసులు నమోదు చేయబడతాయి.

3. కోవిడ్ వ్యాప్తి నిరోధానికి ప్రభుత్వం జారీ చేసిన ఈ సూచనలు సెప్టెంబరు 30 వరకు అమలులో ఉంటాయన్నారు.

శ్రీశైలంలో శ్రావణమాసం ప్రత్యేక పూజలు ప్రారంభం

 

Tags:Only a maximum of 150 people are allowed for weddings and meetings

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page