శ్రీవిష్ణు లేటెస్ట్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ `రాజ రాజ చోర‌`.. ఆగ‌స్ట్ 19న విడుద‌ల‌

0 9

 

సినిమా  ముచ్చట్లు:

- Advertisement -

యంగ్ అండ్ హ్యాపెనింగ్ హీరో శ్రీవిష్ణు లేటెస్ట్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ `రాజ రాజ చోర‌`. ఈ సినిమాపై మంచి అంచ‌నాలు నెల‌కొన్నాయి. రీసెంట్‌గా విడుద‌లైన ఎంట‌ర్‌టైనింగ్ టీజ‌ర్‌, పాట‌లు స‌హా ప్ర‌తి ప్ర‌మోష‌న‌ల్ కంటెంట్‌కు ప్రేక్ష‌కాభిమానుల నుంచి మంచి స్పంద‌న వ‌చ్చింది. నిర్మాత‌లు ఈ సినిమాను ఆగ‌స్ట్ 19న విడుద‌ల చేస్తున్నట్లు తెలియ‌జేశారు. ప్ర‌స్తుతం దేశంలో నెల‌కొన్న ప‌రిస్థితుల్లో ప్ర‌తి ఒక్క‌రూ హాయిగా న‌వ్వుకోవాల‌ని, మంచి సినిమాల‌ను చూడాల‌నుకుంటున్నారు. `రాజ రాజ చోర‌` ఈ అప‌రిమిత‌మైన వినోదాన్ని అందించ‌డం ఖాయం అని అంద‌రూ భావిస్తున్నారు. `రాజ‌రాజ చోర‌` చిత్రంలో శ్రీవిష్ణు స్మార్ట్ దొంగ‌గా హిలేరియ‌స్ పాత్రలో క‌నిపించ‌బోతున్నారు. మేఘా ఆకాశ్ మెయిన్ హీరోయిన్‌గా న‌టించిన ఈ చిత్రంలో మ‌రో హీరోయిన్‌గా సునైన క‌నిపించ‌నుంది. హితేశ్ గోలి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యాన‌ర్‌పై టి.జి.విశ్వ‌ప్ర‌సాద్‌, అభిషేక్ అగ‌ర్వాల్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. వేద రామ‌న్ సినిమాటోగ్రఫీ అందిస్తోన్న ఈ చిత్రానికి వివేక్ సాగ‌ర్ సంగీతాన్ని అందించారు.
న‌టీన‌టులు: శ్రీవిష్ణు, మేఘా ఆకాశ్‌, సునైన‌, త‌నికెళ్ల భ‌ర‌ణి, గంగ‌వ్వ‌, అజ‌య్ ఘోష్ త‌దిత‌రులు

 

శ్రీశైలంలో శ్రావణమాసం ప్రత్యేక పూజలు ప్రారంభం

Tags:Srivishnu Latest Entertainer `Raja Raja Chora` .. Released on 19th August

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page