ట్విట్టర్ వర్సెస్ కాంగ్రెస్,అంతా మోడీ కుట్ర అంటున్న మోడీ

0 7

న్యూఢిల్లీ  ముచ్చట్లు:

నిబంధనలను అందరికీ సమానంగా, నిష్పాక్షికంగా వర్తింపజేస్తున్నామని సోషల్ మీడియా దిగ్గజం ట్విటర్ తెలిపింది. కాంగ్రెస్ నేతల ట్విటర్ ఖాతాలను బ్లాక్ చేయడంపై వస్తున్న ఆరోపణలపై గురువారం స్పందించింది. తన వేదికపై అందరికీ సమానంగా నిబంధనలు వర్తిస్తాయని పేర్కొంది. సామాజిక మాధ్యమాలకు సంబంధించి నిబంధనలు ఎవరు ఉల్లంఘించినవారిపై ముందస్తు నియంత్రణ చర్యలు చేపట్టడం కొనసాగిస్తామని ట్విటర్ అధికార ప్రతినిధి గురువారం విడుదల చేసిన ప్రకటనలో తెలిపారు.మా సేవలను వినియోగించుకునే ప్రతి ఒక్కరికీ నిబంధనలను వివేకవంతంగా, నిష్పాక్షికంగా అమలు చేస్తాం. మా నిబంధనలను ఉల్లంఘించే చిత్రాలను పోస్ట్ చేసిన వందలాది ట్వీట్లపై ముందస్తు నియంత్రణ చర్యలు తీసుకున్నాం. మా విస్తృత విధానాలకు అనుగుణంగా ఈ విధంగా చర్యలు తీసుకోవడాన్ని ఇకపై కూడా కొనసాగిస్తాం. కొన్ని రకాల ప్రైవేటు సమాచారం ఇతర సమాచారం కన్నా ఎక్కువ రిస్క్‌ను కలిగియుండవచ్చు, వ్యక్తుల వ్యక్తిగత గోప్యత, భద్రతలను పరిరక్షించడమే ఎల్లప్పుడూ మా లక్ష్యం. ట్విటర్ రూల్స్‌ను అందరూ తెలుసుకోవాలి. ఏదైనా ఉల్లంఘన ఉన్నట్లు విశ్వసిస్తే, దానిని మాకు తెలియజేయండి’’ అని పేర్కొన్నారు.అంతకుముందు, నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు కాంగ్రెస్ పార్టీతోపాటు ఆ పార్టీ నేత రాహుల్ గాంధీ సహా మరికొందరు పార్టీ సీనియర్ నేతల అధికారిక ఖాతాలను ట్విటర్ బ్లాక్ చేసింది. దీనిపై కాంగ్రెస్ సోషల్ మీడియా హెడ్ రోహన్ గుప్తా మాట్లాడుతూ.. ప్రజల గళాన్ని వినిపించడం నుంచి తమ పార్టీని ఎవరూ నిరోధించలేరన్నారు. ప్రభుత్వ ఒత్తిడి మేరకు దేశవ్యాప్తంగా దాదాపు 5,000 మంది పార్టీ నేతల ఖాతాలను ట్విటర్ బ్లాక్ చేసిందని ఆరోపించారు.కాంగ్రెస్‌కు చెందిన మరో ఐదుగురు కీలక నేతల ట్విట్టర్‌ ఖాతాలు లాక్అయినట్లు పేర్కొంది ఆ పార్టీ. తమ పార్టీ అధికార ప్రతినిధి రణదీప్‌ సూర్జేవాలా సహా అయిదుగురు నేతల ట్విట్టర్‌ ఖాతాలు లాక్ అయినట్లు కాంగ్రెస్‌ సమాచార విభాగం వెల్లడించింది. కాంగ్రెస్ అగ్రనేత రాహుల్‌ గాంధీ ట్విట్టర్‌ ఖాతాను లాక్‌ చేసిన కొన్ని రోజులకే మరికొన్ని ఖాతాలు లాకవడం సంచలనంగా మారింది. ప్రజల పక్షాన నిలబడి నిరసన తెలపడాన్ని, ప్రతి ఒక్కరి కోసం పోరాటం చేయడాన్ని తప్పుగా చూస్తున్నారని మండిపడ్డారు ఆ పార్టీ నేతలు. తాజాగా కాంగ్రెస్ పార్టీ ట్విట్టర్ ఖాతాను కూడా బ్లాక్ చేసింది ట్విట్టర్. ఈ విషయాన్ని ఫేస్ బుక్‌ ద్వారా వెల్లడించింది కాంగ్రెస్ పార్టీ.ఈ నేపథ్యంలో కేంద్ర ప్రభుత్వ ఒత్తిడితో.. ట్విట్టర్ పనిచేస్తోందని ధ్వజమెత్తారు రాహుల్ గాంధీ. దేశం కోసం తాము చేసే పోరాటాన్ని ఇలాంటి చర్యల ద్వారా ఆపవచ్చని ప్రధాని మోదీ భావిస్తున్నారని ఆరోపించారు. మా నేతలు, కార్యకర్తలకు చెందిన 5000 ఖాతాలను బ్లాక్ చేసిందని.. ట్విట్టర్‌ ఖాతాలను బ్లాక్‌ చేసే కాంగ్రెస్‌ నేతల జాబితా మరింత పెరగవచ్చని తెలిపారు. కాంగ్రెస్‌కు చెందిన ట్విట్టర్ ఆకౌంట్స్ నిలిపివేతను వ్యతిరేకిస్తూ, పోరాటం కొనసాగిస్తామన్నారు రాహుల్ గాంధీ.దేశ స్వాతంత్రం కోసం కాంగ్రెస్‌ పోరాడిందని.. సత్యం, అహింస, ప్రజల కోసం మాత్రమే పనిచేస్తామని వెల్లడించింద కాంగ్రెస్‌.. అప్పుడు మేం గెలిచాం,. ఇప్పుడు కూడా గెలుస్తాం అంటూ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పేర్కొంది. ట్విటర్‌ ఖాతాల నిలిపివేతతో.. దేశం కోసం పోరాడకుండా మమ్మల్ని అడ్డుకుంటారా అని ప్రశ్నించింది.ఇదిలావుంటే, ఢిల్లీలో తొమ్మిదేళ్ళ బాలికపై కొందరు దుండగులు అత్యాచారం చేసి, హత్య చేసినట్లు కేసు నమోదైంది. బాధితురాలి కుటుంబ సభ్యులను రాహుల్ గాంధీ ఈ నెల 4న పరామర్శించి, న్యాయం జరిగే వరకు తాము అండగా ఉంటామని చెప్పారు. ఈ సందర్భంగా ఆ బాలిక తల్లిదండ్రులతో కలిసి ఉన్న ఫొటోను రాహుల్ గాంధీ ట్వీట్ చేశారు. అయితే, లైంగిక దాడి కేసులో ఆరోపిత బాధితురాలి (ఓ మైనర్ బాలిక) తల్లిదండ్రుల వివరాలను వెల్లడించినట్లు నిర్దిష్టంగా జాతీయ బాలల హక్కుల పరిరక్షణ కమిషన్ (ఎన్‌సీపీసీఆర్) తమకు తెలియజేసిందని పేర్కొన్నారు. అందుకే కొన్ని ట్విటర్ ఖాతాలను బ్లాక్ చేసినట్లు తెలిపారు.నిబంధనలను అందరికీ సమానంగా, నిష్పాక్షికంగా వర్తింపజేస్తున్నామని సోషల్ మీడియా దిగ్గజం ట్విటర్ తెలిపింది. కాంగ్రెస్ నేతల ట్విటర్ ఖాతాలను బ్లాక్ చేయడంపై వస్తున్న ఆరోపణలపై గురువారం స్పందించింది. తన వేదికపై అందరికీ సమానంగా నిబంధనలు వర్తిస్తాయని పేర్కొంది. సామాజిక మాధ్యమాలకు సంబంధించి నిబంధనలు ఎవరు ఉల్లంఘించినవారిపై ముందస్తు నియంత్రణ చర్యలు చేపట్టడం కొనసాగిస్తామని ట్విటర్ అధికార ప్రతినిధి గురువారం విడుదల చేసిన ప్రకటనలో తెలిపారు.మా సేవలను వినియోగించుకునే ప్రతి ఒక్కరికీ నిబంధనలను వివేకవంతంగా, నిష్పాక్షికంగా అమలు చేస్తాం. మా నిబంధనలను ఉల్లంఘించే చిత్రాలను పోస్ట్ చేసిన వందలాది ట్వీట్లపై ముందస్తు నియంత్రణ చర్యలు తీసుకున్నాం. మా విస్తృత విధానాలకు అనుగుణంగా ఈ విధంగా చర్యలు తీసుకోవడాన్ని ఇకపై కూడా కొనసాగిస్తాం. కొన్ని రకాల ప్రైవేటు సమాచారం ఇతర సమాచారం కన్నా ఎక్కువ రిస్క్‌ను కలిగియుండవచ్చు, వ్యక్తుల వ్యక్తిగత గోప్యత, భద్రతలను పరిరక్షించడమే ఎల్లప్పుడూ మా లక్ష్యం. ట్విటర్ రూల్స్‌ను అందరూ తెలుసుకోవాలి. ఏదైనా ఉల్లంఘన ఉన్నట్లు విశ్వసిస్తే, దానిని మాకు తెలియజేయండి’’ అని పేర్కొన్నారు.అంతకుముందు, నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు కాంగ్రెస్ పార్టీతోపాటు ఆ పార్టీ నేత రాహుల్ గాంధీ సహా మరికొందరు పార్టీ సీనియర్ నేతల అధికారిక ఖాతాలను ట్విటర్ బ్లాక్ చేసింది. దీనిపై కాంగ్రెస్ సోషల్ మీడియా హెడ్ రోహన్ గుప్తా మాట్లాడుతూ.. ప్రజల గళాన్ని వినిపించడం నుంచి తమ పార్టీని ఎవరూ నిరోధించలేరన్నారు. ప్రభుత్వ ఒత్తిడి మేరకు దేశవ్యాప్తంగా దాదాపు 5,000 మంది పార్టీ నేతల ఖాతాలను ట్విటర్ బ్లాక్ చేసిందని ఆరోపించారు.కాంగ్రెస్‌కు చెందిన మరో ఐదుగురు కీలక నేతల ట్విట్టర్‌ ఖాతాలు లాక్అయినట్లు పేర్కొంది ఆ పార్టీ. తమ పార్టీ అధికార ప్రతినిధి రణదీప్‌ సూర్జేవాలా సహా అయిదుగురు నేతల ట్విట్టర్‌ ఖాతాలు లాక్ అయినట్లు కాంగ్రెస్‌ సమాచార విభాగం వెల్లడించింది. కాంగ్రెస్ అగ్రనేత రాహుల్‌ గాంధీ ట్విట్టర్‌ ఖాతాను లాక్‌ చేసిన కొన్ని రోజులకే మరికొన్ని ఖాతాలు లాకవడం సంచలనంగా మారింది. ప్రజల పక్షాన నిలబడి నిరసన తెలపడాన్ని, ప్రతి ఒక్కరి కోసం పోరాటం చేయడాన్ని తప్పుగా చూస్తున్నారని మండిపడ్డారు ఆ పార్టీ నేతలు. తాజాగా కాంగ్రెస్ పార్టీ ట్విట్టర్ ఖాతాను కూడా బ్లాక్ చేసింది ట్విట్టర్. ఈ విషయాన్ని ఫేస్ బుక్‌ ద్వారా వెల్లడించింది కాంగ్రెస్ పార్టీ.ఈ నేపథ్యంలో కేంద్ర ప్రభుత్వ ఒత్తిడితో.. ట్విట్టర్ పనిచేస్తోందని ధ్వజమెత్తారు రాహుల్ గాంధీ. దేశం కోసం తాము చేసే పోరాటాన్ని ఇలాంటి చర్యల ద్వారా ఆపవచ్చని ప్రధాని మోదీ భావిస్తున్నారని ఆరోపించారు. మా నేతలు, కార్యకర్తలకు చెందిన 5000 ఖాతాలను బ్లాక్ చేసిందని.. ట్విట్టర్‌ ఖాతాలను బ్లాక్‌ చేసే కాంగ్రెస్‌ నేతల జాబితా మరింత పెరగవచ్చని తెలిపారు. కాంగ్రెస్‌కు చెందిన ట్విట్టర్ ఆకౌంట్స్ నిలిపివేతను వ్యతిరేకిస్తూ, పోరాటం కొనసాగిస్తామన్నారు రాహుల్ గాంధీ.

 

- Advertisement -

శ్రీశైలంలో శ్రావణమాసం ప్రత్యేక పూజలు ప్రారంభం

 

Tags:Twitter vs Congress, Modi saying everything is Modi conspiracy

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page