ఎర్రచందనం దుంగలు స్వాధీనం

0 6

చిత్తూరు  ముచ్చట్లు :
శేషాచలం అడవుల నుంచి ఎర్రచందనం దుంగలను స్మగ్లర్లను చిత్తూరు పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. శుక్రవారం చిత్తూరు తాలూకా పోలీస్ స్టేషన్లో ఏర్పాటు చేసిన మీడియా సమావేశంలో డిఎస్పీ సుధాకర్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ చిత్తూరు జిల్లా పాల సముద్రం మండలం లో  వాహనాలు తనిఖీ చేస్తుండగా 75 లక్షల రూపాయల ఎర్రచందనం దుంగలు, లక్ష రూపాయల గంధపు చెక్కలు స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు తెలిపారు.  ఎర్రచందనం స్మగ్లింగ్ కు పాల్పడిన తమిళనాడు రాష్ట్రం తిరుపతి తాలూకాకు చెందిన కార్తికేయన్, గంధపు చెక్కల స్మగ్లర్ కు పాల్పడిన గంగాధర నెల్లూరు మండలానికి చెందిన చిన్న దొరై, సి బాబు లు అరెస్టు చేసినట్లు పేర్కొన్నారు.ఈ మీడియా సమావేశంలో సిఐ బాలయ్య పోలీసులు పాల్గొన్నారు.

 

Tags:Red sandalwood logs seized

- Advertisement -

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page