బీజేపీ కీల‌క నేత‌ల‌తో బండి సంజ‌య్ భేటీ

0 8,633

హైదరాబాద్ ముచ్చట్లు :

బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ ప్రజా సంగ్రామ యాత్ర ప్రారంభించిన విష‌యం తెలిసిందే. నిన్న హైదరాబాద్‌లోని అఫ్జల్‌గంజ్‌, నాంపల్లి, లక్డీకాపూల్‌ మీదుగా మెహిదీపట్నం వరకు పాద‌యాత్ర కొన‌సాగింది. నిన్న‌ రాత్రి బండి సంజ‌య్‌తో పాటు ప‌లువురు నేతలు మెహిదీపట్నంలోని పుల్లారెడ్డి ఫార్మసీ కాలేజీలో బస చేస్తారు. ఈ రోజు అదే కాలేజీలో బీజేపీ రాష్ట్ర పదాధికారుల సమావేశం ఏర్పాటుచేశారు. బీజేపీ జాతీయ ఉపాధ్యక్షురాలు డీకే అరుణ‌, శాసన మండలి మాజీ చైర్మన్ స్వామిగౌడ్, బీజేపీ ఎమ్మెల్యేలు ఇందులో పాల్గొన్నారు. పాద‌యాత్ర నిర్వ‌హ‌ణ‌తో పాటు పార్టీని రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా బ‌ల‌ప‌ర్చే అంశాల‌పై బీజేపీ నేత‌ల‌కు బండి సంజ‌య్ దిశానిర్దేశం చేస్తున్నారు.

 

- Advertisement -

ఎనిమిది నెలల్లో ఆరుసార్లు బాదుడు.. రూ.694 నుంచి రూ.859కి పెరిగిన గ్యాస్‌ ధర

Tags:Bandi Sanjay meets key BJP leaders

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page