హైకోర్టు నిర్ణయాన్ని స్వాగతిస్తున్నాము -అయూబ్ ఖాన్

0 9,896

పుంగనూరు ముచ్చట్లు:

 

ఆవును జాతీయ జంతువుగా ప్రకటించే వ్యాఖ్యపై ఆల్ ఇండియా గౌ రక్ష మహా సంఘ కార్యదర్శి అయూబ్ ఖాన్ – అలహాబాద్ హైకోర్టు నిర్ణయాన్ని నేను స్వాగతిస్తున్నాను. అలహాబాద్ హైకోర్టు ఆవును జాతీయ జంతువుగా ప్రకటించాలని మరియు దాని రక్షణను ప్రాథమిక హక్కుగా చేయాలని పేర్కొంది. దీనితో పాటు, ఆవును జాతీయ జంతువుగా ప్రకటించడాన్ని కేంద్రం పరిగణించాలని అలహాబాద్ హైకోర్టు చెప్పగా, అలహాబాద్ హైకోర్టు నిర్ణయాన్ని నేను స్వాగతిస్తున్నానని ఆల్ ఇండియా గౌ రక్ష మహా సంఘ్ కార్యదర్శి అయూబ్ ఖాన్ అన్నారు. ఆవును అన్ని మతాలు గౌరవిస్తాయి మరియు ఆవులను చంపడం మానవత్వానికి వ్యతిరేకంగా నేరం. దేశ సంస్కృతి మరియు విశ్వాసాన్ని దెబ్బతీస్తే దేశం బలహీనంగా మారుతుందని చెప్పింది.

- Advertisement -

పుంగనూరులో కోవిడ్‌ నిబంధనల మేరకే వినాయక చవితి -సీఐ గంగిరెడ్డి

Tags: We welcome the decision of the High Court – Ayub Khan

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page