లోకేశ్ పర్యటనకు అనుమతినివ్వకపోవడం దారుణం

0 9,862

గుంటూరు ముచ్చట్లు:

 

నారా లోకేశ్ పర్యటనకు పోలీసులు అనుమతించకపోవడం విచారకరమని టీడీపీ పోలిట్ బ్యూరో సభ్యులు, మా జీ మంత్రి, నక్కా ఆనందబాబు అన్నా రు.గుంటూరు జిల్లాలోని నరసరావు పేట నియోజకవర్గంలో టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేశ్ పర్యట నకు పోలీసులు అనుమతించ కపోవ డం విచారకరమని మాజీ మంత్రి నక్కా ఆనందబాబు పేర్కొన్నారు.అనూష కుటుంబాన్ని పరామర్శించడం కోసం కొద్ది రోజుల క్రితమే నిర్ధారించుకున్న కార్యక్రమాన్ని అడ్డుకునేందుకు కుట్రలు పన్నుతున్నారని, బాధిత కుటుంబాన్ని పరామర్శించడం తప్పా? అని ప్రశ్నిం చారు.టీడీపీ నాయకుల కార్యక్రమా లంటే వైసీపీ ఎందుకు ఉలిక్కిపడుతోం దని, ప్రతిపక్ష నాయకులుగా బాధితు లను పరామర్శించడం మా బాధ్యత అని అన్నారు.14 సంవత్సరాలపాటు సీఎంగా ఉన్న చంద్రబాబునాయుడు వద్ద పనిచేసిన నాయకులకు విలు వివ్వాల్సివుందని, ప్రజాస్వామ్య యుతంగా చేసే ఆందోళనలను అడ్డు కోవడంలో అర్థంలేదని,ఇలా వ్యవహ రిస్తే వైసీపీ రాబోయే రోజుల్లో ప్రతిపక్ష పాత్ర పోషించక తప్పదని అన్నారు.

- Advertisement -

ఎనిమిది నెలల్లో ఆరుసార్లు బాదుడు.. రూ.694 నుంచి రూ.859కి పెరిగిన గ్యాస్‌ ధర

Tags; Lokesh’s refusal to allow the tour is atrocious

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page