చైత్ర కుటుంబాన్ని ప్రభుత్వం ఆదుకోవాలి

0 5,459

హైదరాబాద్  ముచ్చట్లు:

సింగరేణి కాలనీలో బాధిత చిన్నారి కుటుంబాన్ని  బీఎస్పీ నేత ప్రవీణ్ కుమార్ పరామర్శించారు. ఘటన జరిగి నాలుగు రోజులు గడిచినా మంత్రులు సందర్శించక పోవడం దారుణమని అన్నారు.సింగరేణిలో విచ్చలవిడిగా డ్రగ్స్.మద్యం అమ్మకాలు సాగుతుంటే పోలీసులు ఏమి చేస్తున్నారని ప్రశ్నించారు. హైదరాబాద్ పోలీసులు నిందితులను అరెస్టు చేయడం లో విఫలమయ్యారు. నిందితున్ని అరెస్ట్ చేసి ఫాస్ట్ ట్రాక్ కోర్టులో కేసు నడిపించి త్వరగా  శిక్ష    పదేవిధంగా తెలంగాణ ప్రభుత్వం చట్టం తీసుకురావాలని ప్రవీణ్ కుమార్ అన్నారు. బాధిత కుటుంబాన్ని ప్రభుత్వం ఆదుకోవాలని కోరారు.

- Advertisement -

పుంగనూరులో బాలికపై మైనర్ బాలుడు అత్యాచారం

Tags:The government should support the Chaitra family

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page