చోరీలకు పాల్పడుతున్న యువకున్ని పట్టుకున్న గ్రామస్తులు

0 8,454

చిల్లకూరు పోలీసులు రంగప్రవేశం
అనుమానితుడు ని స్టేషన్ కి తరలింపు

నెల్లూరు ముచ్చట్లు:

- Advertisement -

నెల్లూరు జిల్లా చిల్లకూరు మండలం పారిచెర్లవారిపాలెం లో చోరీలకు పాల్పడుతున్నాడన్న  అనుమానంతో ఓ యువకుడికి గ్రామస్థులు దేహశుద్ధి చేసిన ఘటన చోటుచేసుకుంది. గత రాత్రి ఓ ఇంట్లో చొరబడి చోరీకి ప్రయత్నించగా ఆ ఇంటి యజమాని ఆ యువకుడిని పట్టుకునేందుకు ప్రయత్నించాడు. ఈ క్రమంలో ఆ ఇంటి యజమాని గాయాలయ్యాయి.  ఎట్టకేలకు  అనుమానాస్పదంగా ఉన్న యువకుడిని పట్టుకుని దేహశుద్ధి చేశారు.  ఇటీవల కాలంలో గ్రామంలో వరుస చోరీలు చోటు చేసుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది.  ఆ గ్రామానికి చెందిన ఓ దుకాణం లో ఇటీవల చోరీ జరిగి సెల్ ఫోను నగదు కూడా  చోరీకి గురైంది.  యువకుడికి దేహశుద్ధి చేసిన విషయం పోలీసులకు సమాచారం అందడంతో ఆ యువకుడిని పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. పట్టుబడిన యువకుడు మరో ముగ్గురు యువకుల పేర్లు కూడా చోరీలకు  పాల్పడే వారి జాబితాలో పోలీసులకు చెప్పినట్లు సమాచారం.

పుంగనూరు సచివాలయల పనితీరు ఆదర్శంగా ఉండాలి – ఎమ్మెల్యే ద్వారకనాథరెడ్డి

Tags:Villagers catch a young man committing thefts

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page