జైలులో రెండు గ్యాంగుల మధ్య ఘర్షణ 24 మంది ఖైదీలు మృతి

0 9,692

న్యూ డిల్లీ ముచ్చట్లు:

 

ఈక్వెడార్‌లోని గుయాక్విల్ జైలులో రెండు వర్గాల మధ్య ఘర్షణ 24 మంది మృతి కి దారితీసింది. జైలులో రెండు గ్యాంగుల మధ్య తలెత్తిన వివాదం తో బాంబులు, తుపాకులతో ఇరు వర్గాలు దాడి చేసుకున్నాయి. దీంతో 24 మంది ఖైదీలు మృతిచెందారు. ఇరు వర్గాలు ఒకరిపై ఒకరు బాంబులు, తుపాకులతో దాడి చేసుకున్నారు. ఈ ఘటనలో 24 మంది ఖైదీలు మృతి చెందారు. మరో 48 మందికిపైగా గాయపడ్డారని అధికారులు వెల్లడించారు.రంగంలోకి దిగిన సైనికులు, పోలీసులు అల్లర్లను అదుపు చేయడానికి 5 గంటల పాటు శ్రమించాల్సి వచ్చింది. కాగా ఈక్వెడార్‌లోని మూడు జైళ్లలో గత ఫిబ్రవరిలో జరిగిన ఘర్షనల్లో 79 మంది మరణించారు. జూలైలో జరిగిన మరో ఘటనలో 22 మంది ఖైదీలు మృతిచెందారు.

- Advertisement -

పుంగనూరు నూతన ఎంపిపి భాస్కర్‌రెడ్డిని సన్మానించిన ఉపాధ్యాయులు

Tags; A clash between two gangs in a jail has killed 24 inmates

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page