ఐఎస్ఎల్ 2021-22 కి సరికొత్త కిట్ను విడుదల చేసిన హెచ్ఎఫ్సి

0 7,577

హైదరాబాద్ ము చ్చట్లు:

హైదరాబాద్ ఎఫ్సి, డానిష్ స్పోర్ట్స్ వేర్ బ్రాండ్ హమ్మెల్ ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2021-22 సీజన్ కోసం క్లబ్ యొక్క అద్భుతమైన పసుపు మరియు నలుపు రంగులతో కూడిన హోమ్ కిట్ను విడుదల చేసింది.హెచ్ఎఫ్సి యొక్క ప్రత్యేకమైన డిజిటల్ ఫ్యాన్-ఎంగేజ్మెంట్ ప్లాట్ఫారమ్ మేరా హైదరాబాద్ ద్వారా ఎంపికైన క్లబ్ అభిమానులతో కూడిన వీడియో ద్వారా ఈ జెర్సీని విడుదల చేశారు. ఈ అభిమానులు హైదరాబాద్ నగరం అంతటా ఫుట్బాల్ ఆడుతుంటారు, వారు తమ అభిమాన క్లబ్పై కీర్తి మరియు ప్రేమను ఏకం చేయడానికి వివిధ రంగాల నుండి వచ్చారు. హోమ్ కిట్ను పరిచయం చేయడంలో అభిమానులతో పాటు హైదరాబాద్ ఎఫ్సి సహ యజమాని రానా దగ్గుబాటి ప్రభావవంతమైన వీడియో కూడా ఉంది.హైదరాబాద్ ఎఫ్సి కిట్ కొరకు హమ్మల్తో కలిసి రావడం ఇదే మొదటిసారి. లెజెండరీ డానిష్ బ్రాండ్ హమ్మెల్ గర్వించదగిన క్రీడా చరిత్రను కలిగి ఉంది.  గతంలో రియల్ మాడ్రిడ్, టోటెన్హామ్ హాట్స్పర్, ఆస్టన్ విల్లా, బెన్ఫికా మరియు డెన్మార్క్ జాతీయ జట్టు వంటి దిగ్గజ ఫుట్బాల్ జట్లు ధరించేవి. హమ్మెల్ ఎవర్టన్ & సౌతాంప్టన్ వంటి  హ్యాండ్బాల్ మరియు ఫుట్బాల్లోని క్లబ్లు మరియు ఆటగాళ్లను స్పాన్సర్ చేస్తూనే ఉంది. హోమ్ కిట్ ఆన్లైన్లో హుమ్మెల్ వెబ్సైట్ www.hummel.net.in లో మరియు శరత్ సిటీ మాల్లోని హుమ్మెల్ స్టోర్లో  కొనుగోలు చేయడానికి అందుబాటులో ఉంది.జెర్సీ ఆవిష్కరణ సందర్భంగా, హైదరాబాద్ ఎఫ్సి సహ యజమాని వరుణ్ త్రిపురనేని మాట్లాడుతూ, “హైదరాబాద్ ఎఫ్సి యొక్క సరికొత్త జెర్సీని మీ ముందుకు తీసుకురావడానికి మేము సంతోషిస్తున్నాము. భారతదేశానికి ఫుట్బాల్లో గోల్డెన్ ఎరాను అందించడంలో ఈ నగరం పెద్ద పాత్ర పోషించింది, హైదరాబాద్ ప్రతిభింభించే  రంగులను ఈ జెర్సీ కలిగి ఉంది.

- Advertisement -

పుంగనూరు నూతన ఎంపిపి భాస్కర్‌రెడ్డిని సన్మానించిన ఉపాధ్యాయులు

Tags:HFC has released the latest kit for ISL 2021-22

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page