అక్టోబర్ 31 నుండి మొదటి 11-ఎ-సైడ్ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ ప్రారంభం

0 8,558

హైదరాబాద్ ముచ్చట్లు:

హైదరాబాద్ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ ఎంబీ స్పోర్ట్స్ అండ్ ఈవెంట్స్ మేనేజ్‌మెంట్‌తో కలిసి నగరంలో తదుపరి తరం ఫుట్‌బాల్ ప్లేయర్‌లకు ఒక ప్లాట్‌ఫారమ్ అందించాలనే లక్ష్యంతో హెచ్ఎఫ్ఎల్.11 లను ప్రారంభించింది. అక్టోబర్ 31 నుండి ప్రారంభమై 2022 జనవరి 2 వరకు జరిగే జరుగనున్నాయి.
లీగ్ 1 జనవరి 2004 నుండి 31 డిసెంబర్ 2007 మధ్య జన్మించిన అబ్బాయిలందరికీ ఎందులో అవకాశం . జట్లు, ఫుట్‌బాల్ అకాడమీలు, క్లబ్‌లు, స్నేహితుల సమూహాలు మరియు వ్యక్తులు లీగ్ కోసం నమోదు చేసుకోవచ్చు .
ఈ సందర్బంగా  డైరెక్టర్-ఎంబి స్పోర్ట్స్ వసీంబేగ్ మాట్లాడుతూ, “నగరంలోని రానున్న తరం ఫుట్‌బాల్ క్రీడాకారులకు ఇది చాలా అవసరమైన దశ, ఎందుకంటే వారి నైపుణ్యాలు మరియు ఫిట్‌నెస్ స్థాయిలను మెరుగుపరచడానికి పోటీ 11-సైడ్ ఫుట్‌బాల్ ఆడటానికి వారికి ఒక వేదిక గా నిలువనుంది. అత్యధిక స్థాయి. ఇండియన్ ఫుట్‌బాల్ లెజెండ్ మరియు ధ్యాన్ చంద్ అవార్డు గ్రహీత షబ్బీర్ అలీ సర్ మరియు అతని అకాడమీ వ్యక్తిగత ఆటగాళ్ల కోచింగ్ మరియు మేనేజ్‌మెంట్‌తో మాకు సహాయపడటం వలన  ఈ లీగ్ పాల్గొనే ప్రతి ఒక్కరికీ ప్రయోజనం చేకూరుస్తుందన్నారు.
డైరెక్టర్ – హెచ్‌ఎఫ్‌ఎల్ ఆదిల్ మిస్త్రీ మాట్లాడుతూ, “లీగ్ ఒక వేదిక కావాలని మేము కోరుకుంటున్నాము కాబట్టి వారి యూత్ అకాడమీలు మరియు జట్ల కోసం ఆటగాళ్లను స్కౌట్ చేయడానికి వివిధ ఐఎస్‌ఎల్, ఐ -లీగ్ మరియు ఇంటర్నేషనల్ క్లబ్‌ల నుండి స్కౌట్స్ పొందడానికి మేము చర్చలు జరుపుతున్నాము. క్రీడాకారులు తమ ప్రతిభను ప్రదర్శిస్తూ, నిపుణులయ్యే దిశగా అడుగులు వేస్తున్నామన్నారు.
హెచ్ఎఫ్ఎల్.11 కోసం నమోదు చేయడానికి ఆసక్తి ఉన్న వ్యక్తులు లేదా జట్లు +91-9133662193 ని సంప్రదించాలని, లేదా www.thehfl.in వెబ్‌సైట్‌ను సందర్శించవచ్చునని తెలిపారు.

- Advertisement -

పుంగనూరు దసరా ఉత్సవాల కరపత్రాలను విడుదల చేసిన మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

Tags:The first 11-a-side football league kicks off on October 31

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page