సీనియర్ సిటిజన్లకు మంచి శుభ వార్త.

0 9,288

తిరుమల ముచ్చట్లు:

 

తిరుపతి వేంకటేశ్వరుని ఉచిత దర్శనం,సీనియర్ సిటిజన్‌ల కోసం @తిరుపతి.రెండు స్లాట్లు పరిష్కరించబడ్డాయి.ఒకటి ఉదయం 10 గంటలకు,మరొకటి మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు.మీరు ఫోటో ID తో. పాటు ఆధార్.వయస్సు రుజువును సమర్పించాలి.మరియు S.1 కౌంటర్‌లో నివేదించాలి.వంతెన కింద గ్యాలరీ నుండి ఆలయం కుడి వైపు గోడకు రోడ్డు దాటుతుంది. ఏ మెట్లు ఎక్కాల్సిన అవసరం లేదు.మంచి సీటింగ్ ఏర్పాటు అందుబాటులో ఉంది. మీరు లోపల కూర్చున్నప్పుడు – వేడి సాంబార్ అన్నం మరియు పెరుగు అన్నం మరియు వేడి పాలు అందించబడుతుంది. ప్రతిదీ ఉచితం.మీరు -చెల్లించాల్సిన 20./రు లకే రెండు లడ్డూలను పొందుతారు.

 

 

- Advertisement -

మరిన్ని లడ్డూల కోసం మీరు రూ. 25/- ప్రతి లడ్డూకి.చెల్లించాలిసివుంది.టెంపుల్ ఎగ్జిట్ గేట్ వద్ద ఉన్న కార్ పార్కింగ్ ప్రాంతం నుండి, కౌంటర్ కౌంటర్ వద్ద మిమ్మల్ని డ్రాప్ చేయడానికి బ్యాటరీ కారు అందుబాటులో ఉంది.దర్శనం సమయంలో అన్ని ఇతర క్యూలు నిలిపివేయబడతాయి, ఎటువంటి ఒత్తిడి లేదా ఒత్తిడి లేకుండా కేవలం సీనియర్ సిటిజన్ దర్శనం మాత్రమే అనుమతించబడుతుంది.భగవంతుని దర్శనం తర్వాత మీరు 30 నిమిషాల్లోపు దర్శనం నుండి బయటకు రావచ్చు.హెల్ప్‌డెస్క్ తిరుమల 08772277777 ని సంప్రదించండి.

పుంగనూరు దసరా ఉత్సవాల కరపత్రాలను విడుదల చేసిన మంత్రి పెద్దిరెడ్డి

Tags: Good news for senior citizens.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page